Phần mềm hữu ích với Internet
Hình đại diện của thành viên
By tctuvan
vut188 đã viết::D Báo cáo các bạn là sau 2 ngày mò mẫm đập phá banh chành 2 con dcom, sau cùng eim dùng tool của bác cài ZTE thấy cũng ổn, connect bằng 3G fastconnect,
định copy cái fastconnect vào dashboarb mà nó không chạy, sau cùng quay lại ZTE Mobile

Bạn copy Dashboard viettel thay thế cho ZTE nó sẽ chạy được, chứ đừng copy fast connect
By vut188
#798841 èo, mình vừa nạp nhầm firmware mf110 vào cái dcom mf100, , nạp lại fail, hiện giờ dcom nó chập chập :banghead: :banghead:
:worried: có cách nào cứu với bớ làng xóm uiiiiiiiiiiiiii
By tctuvan
vut188 đã viết:èo, mình vừa nạp nhầm firmware mf110 vào cái dcom mf100, , nạp lại fail, hiện giờ dcom nó chập chập :banghead: :banghead:
:worried: có cách nào cứu với bớ làng xóm uiiiiiiiiiiiiii

Phải cẩn thận chứ, firmware là cái bộ não của máy móc, hỏng não là vứt hẳn đó.
bạn đã down đúng cái firmware này chưa Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Cài lại đi. Nếu vẫn không được tốt nhất mang ra hàng sửa điện thoại, hay cửa hàng viettel nhờ họ phục hồi firmware ban đầu.
By vut188
tctuvan đã viết:Phải cẩn thận chứ, firmware là cái bộ não của máy móc, hỏng não là vứt hẳn đó.
Cài lại đi. Nếu vẫn không được tốt nhất mang ra hàng sửa điện thoại, hay cửa hàng viettel nhờ họ phục hồi firmware ban đầu.

bạn có biết địa chỉ nào prof về cái này cho mình xin, thks
By daigai
vut188 đã viết:
tctuvan đã viết:Phải cẩn thận chứ, firmware là cái bộ não của máy móc, hỏng não là vứt hẳn đó.

bạn có biết địa chỉ nào prof về cái này cho mình xin, thks

mang ra trung tâm bảo hành viettel gần nhấn, nhờ họ phục hồi firmware cho
By trungdungmta
#965931 Giúp ! Mình unlock xong chạy với sim mobi, dùng tốc độ cao. Hiện trên phần mềm thì tốc độ tốt nhưng tốc độ thực down về chỉ có như vậy là thế nào. Mình thử lắp sim vào điện thoại thì thấy công nhận là dùng nhanh. Nhưng lắp vô dcom chạy trên máy tính thì rất chậm và kiểu như tương ứng với tốc độ down như trong idm ! Liệu có bị lỗi gì ở đây không hả mọi người ơi ??? Ai biết cách khắc phục thì chỉ dùm mình với ! Thank !!!
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By tctuvan
#965945 Bạn ngắt rồi khởi động lại DCom xem

IDM nó có chia thành nhiều luồng để download không bạn?
Vào IDM mở option > Connections > Default max conn để 8 xem sao
CÁch tĂng tỐc idm 6.0
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym