Phần mềm hữu ích với Internet
By girlpinklove306
#573339 mạng e dang bị fix. de e down về xem co khá hơn ko. dùng sao cung thanks thớt !!!

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Kilydd
#573348 phan mem này unlock de xai đa mạng ha chu thớt cái nay no tích hợp ca huawei team unlocking luôn rùi,cũng tien do nhưng mà vua test xong,vịt teo thi van là tèo,load web không noi chang lẽ chỗ minh vt cùi vậy sao
Blog Tâm sự:
  • Chồng coi thường cả nhà tôi | 04:05 ...
  • Tôi chỉ quay về nếu vợ bỏ tính ghen mù quáng | 02:05 ...
  • Tôi có tình cảm với cậu bạn cùng giới | 01:05 ...
  • Tôi bị mẹ đối xử như kẻ thù | 03:05 ...
  • Cãi nhau với tôi sau 2 ngày em đã đi lấy chồng | 02:05 ...
  • Yêu anh 2 năm vẫn không biết anh đã lấy vợ chưa | 03:05 ...
By lamphong_02
#573370 Mây bac oi ! em xoa file update của viettel roi mà không hieu sao nó vẫn update dashboad duoc nhi ? Và cai update nó có lien quan gì đến regedit cua máy tính khong ? Mà tại sao go bỏ rồi cai lai cũng không duoc ma phải download dashboad nhi ?
By Marco
#573372 heheh..tui là thich kieu này..đang phá bang thong mobi ai hoi share hết..nhìu ông đòi card..chuối thật bạn share xho m voi xin mấy lan roi cả inbox nữa
By bosu_3057
#573375 Bo sung thêm Dashboard da UNLOCK Dcom3G E173Eu-1 toc do lúc nào cung nhu hình (Ko so VT bóp băng thông)

Nay mang ra chia se moi người dùng, cam nhan nhé ! không lo tim cach phá băng thong chj cho mệt...

Chia se them 1 bản nua neu dùng bản tren không tương thích voi D-com bạn đang dùng:

Bác ơi, cho em hoi hơi ngu tý

Em hoc may tính cũng lo mo thôi, . cho em đang bị vietel bop băng thông, em thay toppic này.Em go cai phần mềm DCom.exe trên may em ra, Cài cai D-com 3G E173EU-1 Viettel (Full Auto). exe cua bac vào xem co hack được không. Khi cai máy báo loi khong cài được ( loi 12). vì vay khong hack được.

Em làm nhu vay đúng hay sai. các bạn trên dien dan có thể hướng dẫn em chi tiet hack dcom bằng cach nay không

(em khong hieu deshboard là gì).[/B]
By mysteryboy18
#573380 heheh..tui là thich kieu này..đang phá bang thong mobi ai hoi share hết..nhìu ông đòi card..chuối thật bác share voi được không? Tu dung hnay đang choi dinh luôn tin nhắn 999. nản ([email protected])
By Lanny
#573390 coi chung bac kia lừa ban do ! cài theo chu thớt cho chắc ăn.Mình cung dang chẳng hiểu sao tai về không được.đang tải toan bi báo lỗi. Xem phim tren youtube thì 4Mb ma tai cái này ve co mấy trăm kb. Chắc bon viettel nó chặn rồi.
By Chaim

Bác ơi, cho em hoi hoi ngu tý

......
Chú y dung phần mềm chuyen dung gỡ cho that sach (nhầm tránh loi khi thiết lập D-com)

Xong cai dat lại la dc thui, bạn co the down bản phia duoi hay của chu thot nếu như không lam được.

Chúc ban thanh công !!!

Còn day la ảnh neu nhu bạn cai dat UNLOCK thành cong 4 mạng:

Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online