Phần mềm hữu ích với Internet
By Aurelius

Nhưng mobifone cung co dashboard của nó. Tại sao dung mạng mobifone tren d-com viettel thì lai khong được free nhi ? Ý mình la sao không chỉ minh cach hack cho mang mobifone luôn đi. Boi vi mình đang dung mobifone mà bây gio chuyen sang viettel thay phien phức quá ! Co hướng dan thi thanks. Khong huong dẫn thì xin dung ném đá.

Minh chua dùng dcom mobi bao giờ bạn ạ, thay dashboard chang qua chỉ để " phu hop " với soft pha băng thông hay hinh thức bóp thôi, con quan trong nhất vẫn do cach bóp băng thông
By Mikel
By Pepe

Hack 400kb cua ban mình thử rồi. Không có được. Minh dang dùng d-com viettel. Với lai hack phải từ 1mb tro lên mới máu.

Thú thuc voi bác là cach nay của em cung chi 300-600kb/s IDM, danh cho anh em edge 10~15kb/s chu 1mb trở lên thi em còn đang them do dãi
By Unai
#573244 Thu thuc với bác la cach này của em cung chỉ 300-600kb/s IDM, dành cho anh em edge 10~15kb/s chứ 1mb tro lên thì em con đang thèm do dai A hoa ra là IDM chia nho file ra chứ gì. Như vay 400kb là quá được rồi. Chia nho ra 16 ma down 400kb có nghia la 6,4 Mb chu it gì. Các bac nen thanks chủ thot nhe !
By chimcucku7
#573262 cach day 1 tuần minh cung khổ sở vi cai vụ fix cua VT hồi tháng 12 /2012 cac cach mà 1 so bac nhu FORCEF5 hay nguyenngoc_205 , ...đã nhiet tinh hướng dẫn nhung deu bó tay, cuoi cung mày mò mai minh cũng làm được

Trước tiên, minh thay khá phien khi nhiều ng laptop topic rồi không hd luon mà send qua mail hay box, cung de an toàn, tranh gach đã và cung tranh viettel fix, con minh mình thích luon va ngay, không lằng nhằng, biet thi HD, không biet thi thôi, nhiều ban cho mòn răng ma chua nhận được mail HD cũng nản

Không vòng vo nữa, minh di thẳng vào chu de chính:

1: Cai nay không thể 1 phat ăn luôn, da free bạn phải bo cong sức của minh ra nghiên cứu chứ

2: tùy từng vùng, tung may và từng loai D-com không phải cai nao cũng như cái nào

3: minh thay rất nhieu ng cũng hack được, tai sao mình ko, cuoi cung mình mò ra 1 cach do là do phien ban từng lĩoại d-com. có loai cu loại mới, minh dung dcom e173u-1 mua tu hồi 2010, sau khi thu het cách không được , minh da update dashboard khac cua những ng ma da làm được, ket qua thử lần dau voi ATDC 2 1 phat ăn ngay

Mình nghĩ co the do từng phien ban dcom va tung vùng phu hop nên nhiều ban không làm được, minh sau khi thay da ngon lành 1 tuan nay rôi, vì vay bac nào thất bai nen thử theo cách mình, hoi nhung ng làm dc phien bản, cách thuc hay soft của chính họ.

Hiện tại minh up dashboard cua bac Diepa9k39 link Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! pass diepa9k39

còn cac bac có thể kiem phien bản phu hop với mình

Em han che rep hay tra loi lại thắc mắc, bác nao gach đá thì tùy, còn ai lam được thanks em phát

Em cũng cha lo mấy a VT nam vùng tìm cách FIX, SV- dan lao động ngheo nhu em chỉ thích free, fix e lai tim cách hack, y chi cua con ng là vô hạn, Chuc cac bác thành công Cho em xin lai cái file cua bac đi. Link die cha nó rồi.
By tnn10

Cho em xin lai cái file cua bac đi. Link die cha nó rồi.

link van ngon, bác chac lau không down mediafire , bac copy rồi paste nhé, bấm truc tiep không được đâu
By bupbwbaby2006
#573296 chẳng hieu sao dùng mimax cua vit teo toàn rớt mạng,ko load dc web ma xem cơ,toàn phai thay sim mobi vao sai gói miu!mấy bac keu vịt teo dang mo băng thông ma sao minh không load dc web nhi
By chauduyenbi
#573312 viettel fix xuong 256/256 làm anh em dcom uc bật máu....... thanks bac vì tinh than chia sẻ. sẽ test va báo cáo ket qua vs ae. minh cung đang dùng e173u1 day
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym