PHUONG_SAXE

Ban cho mình xin Firmware cua con E1550 duoc không > Định unblock de dùng 3 mang ma mãi không duoc !! Ban down bản UNLOCK Ver 1 ve la tự động UNLOCK D-com 4 mang luôn cho ban - thử đi

Ảnh UNLOCK 4 mang e nó đây:

kittytramanh

Xong roi đây, SR vi phai để các ban doi lâu. Bản nay do ông anh ben Viettel cho mình, xai Oke lắm đó. Moi nhat luôn. Thanks roi download nha.
Thiet ha @@ ở Thank nha!!! hi vong không phải cái ban goc năm 2011

Aibne

Down ban này về dùng, đã UNLOCK Dcom3G E173Eu-1 toc độ lúc nao cung như hình (Ko so VT bóp băng thông)

Nay mang ra chia se mọi người dung roi cảm nhận nhe ! không lo tim cach phá băng thong chj cho mệt...

UNLOCK Ver 1:

UNLOCK Ver 2: ( Pass: diepa9k39 )

Chia se them 1 bản nua neu dùng bản tren không tương thích voi D-com bạn đang dùng:

P/s: Hiện dang dung bản UNLOCK Ver 1 thay cung OK rầu chua thu bản UNLOCK Ver 2

Ai test chua the @@

Skippere

Xong roi đây, SR vi phai để các ban doi lâu. Bản nay do ông anh ben Viettel cho mình, xai Oke lắm đó. Moi nhat luôn. Thanks roi download nha.
Rat cam ơn bác

cam_ve_quan_147

Thiet ha @@ ở Thank nha!!! hi vong không phải cái ban goc năm 2011 Chinh la em nó, minh vua tải về up xong.

ga_oanh

Down ban này về dùng, đã UNLOCK Dcom3G E173Eu-1 toc độ lúc nao cung như hình (Ko so VT bóp băng thông)

Nay mang ra chia se mọi người dung roi cảm nhận nhe ! không lo tim cach phá bang thong chj cho mệt...

UNLOCK Ver 1:

UNLOCK Ver 2: ( Pass: diepa9k39 )

Chia se them 1 bản nua neu dùng bản tren không tương thích voi D-com bạn đang dùng:

P/s: Hiện dang dung bản UNLOCK Ver 1 thay cung OK rầu chua thu bản UNLOCK Ver 2

vua chay bản này de pha băng thông. ai de bị trở lai cai giao diện xấu òm. khong thay các trang bao dau cả. nhưng duoc cai là đã pha duoc băng thông ( mac dù không duoc cao lắm hay tai do mạng chỗ minh khong đảm bảo duoc co 152kbs/s thôi ) thoi mèo mó co hon không. thank bạn nhiều.

Có ai con giữ bản DashBoard goc năm 2011 cho minh xin (không phai ban đầu tiên). Lo nang cấp lên ban moi nhất mà khong Backup giờ lại muon down xuống.

mayhong1230

Ai test chua the @@ minh vua test xong. Luc dau giao diện cua minh là thế này:

nu9.upanh.com/b4.s32.d1/8886c0d3932c6b2881bed4a651fae2c2_52522029.dcom.png (cho minh mượn tạm nha)

sau khi dung phần mềm cua bro trên kia thi no ra thế này:

đúng nhu loi chủ thớt nói

borain_2008

Ai test chua the @@ minh vua test xong. Luc dau giao diện cua minh là giao dien 2012 ( vi mua năm 2012 mà)

sau khi dung phan mềm của bro tren kia thì no ra thế này:

đúng như loi chu thớt nói.

nhưng tại vi vua mới up nen chua test chức nang cua mấy cái sim vina với mobi. con viettel thì mình da noi ở trước rồi.

hieu7957

the co ai biết unlock cai này để bo cac sim mạng # nua k? Unlock thi Model bạn xài phai la năm 2011, so Serial 3xxxxxxx... chứ khong phai 6xxxxxxx... như hien nay nhé.

File Unlock đây:

Cho sim Mobi, VIna vào => Mo 3G lên rồi mo phan mềm này lên, nó bao Unlock là oke

minh vua test xong. Luc dau giao diện cua minh là giao dien 2012 ( vi mua năm 2012 mà)

sau khi dung phan mềm của bro tren kia thì no ra thế này:

đúng như loi chu thớt nói.

nhưng tại vi vua mới up nen chua test chức nang cua mấy cái sim vina với mobi. con viettel thì mình da noi ở trước rồi. cho minh xin cái link down đi

Ban down bản UNLOCK Ver 1 ve la tự động UNLOCK D-com 4 mang luôn cho ban - thử đi

Ảnh UNLOCK 4 mang e nó đây:

Quên mat không báo . Con 1550 cua minh là phiên ban nam 2010. Liệu co sai được không ?

Các chủ đề có liên quan khác