Phần mềm hữu ích với Internet
By thang_ha69
#571067 Không biet do kiểu kết noi vao FB hay khong ma dạo này e vao Fb quá chậm

khi mà để Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thì vao vi vu. còn khi chuyen qua Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thì cham va load trang không được.

cụ the la như thế này đây:

Lúc truoc e có dùng mot so phần mềm de vao FB khi bi cam như Ultralsurf va mot số phan mem khác duoc gioi thiệu trên bao echip ( thay doi ten miền và su dung proxy, Thay doi file host ) khi nha mạng cấm vào Facebook. May bua nay nhà mang không cấm nữa e khong dùng phan mem nữa va no bị lỗi nhu hinh trên

Mong cac anh chị hướng dan de e có the vao được FB binh thuong mà không bi lac như các máy khác.

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By chidoanthuphat_qlbmb
#571087 mình cung bi thế .. buc lam rồi .. cai anh VNPT bị the chu ở chỗ lam dung vịt teo khong sao cả
Blog Tâm sự:
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
  • Từng muốn tự tử để người thân được hưởng tiền bảo hiểm | 12:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Vợ muốn ly hôn vì đã ngoại tình một thời gian với đồng nghiệp | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
By sobienana
#571154 mình bị lõi y chang, xài firefox hoạc IE đều bị. Nhung xài mạng chung FPT chỉ mình con laptop bị, các máy khác khong sao
By ngoisaobang_cobelanhlung
#571205 Đang lang thang trên google.com tim cach sửa vấn de nhu vậy!

Mình bi nhu của bạn luôn, tra tren mang thì có nguoi bao do thoi gian của may khong đồng bộ, chinh lai thời gian cho chinh xác là được. Nhưng minh cung chỉnh lại va co đồng bộ thoi gian nữa nhưng cung khong được.

Làm nhu cua bạn đổi cai https thì vào phat duoc luôn, nhanh luon la đằng khác nhung an xem bài xong thi lại mất cai chu "s" kia lai khong vào được. hix.

Các bac pro giúp với.....!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online