Phần mềm hữu ích với Internet
By a_v_c_e_s_k
#567131 vãi cái tốc độ cảnh giới tối cao á
By nhocxinh_trasua
#567132 vãi với nhân viên này

chuẩn. Kbps thì chia 8 để ra tốc độ thực tế khi down là KB/s nói thật chứ cả tuần này cũng điêu đứng, chừng 8h-12h tối là không dùng gì được,
By ninhhoa_83
#567133 Mấy bác nhân viên viettel sử lý sao với
Model VT1000 do chính các anh sản xuấ[email protected]@

Ko biết hack băng thông nên xài 5- 5,2 Mpbs @@
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tộị mình ghê
By hong_hai
#567141 bạn ơi ^_^

256Kbps/128Kbps thì đổi ra thực tế ý , nó ~ 15kb/s

Nó không phải do viettel ăn bớt mà là thực tế cái nào cũng thế

mình toàn lấy cái số to to mà mấy ông mạng bảo Chia cho 8 là ra tốc bt 128 : 8 = 16 . 256 : 8 = 32 . Nhưng giờ mạng viettel download làm gì có gói nào cho lên 256kbps đâu bạn . Chỉ có 128/128 kbps ( down/upload) thôi bạn
By conangdeptrai1012c
#567146 ơ, mềnh tưởng có mỗi mềnh bị vầy chứ, cơ mà thớt còn vào vi-en zum được là may rồi, mềnh toàn "the page cannot be found" luôn mềnh toàn phải cai Net vào giờ cao điểm 7h tối --> 10h tối không ah
By Brook
#567152 Viettel giờ cảm giác chán lắm . Bạn đừng nói hack băng thông , mình bây giờ dùng phần mềm garena để kết nối mạng Lan game mà mỗi lần vào room là người chơi khác toàn hiển thị ping : X . Chả biết có phải lỗi mạng hay không nhưng mà nhiều lúc host game còn chả hiện ra , dùng mạng toàn bị đổi sever nào thì UMTS , lúc thì EDGE xong HSPA đến nỗi chập chà chập chờn .

Hồi trước viettel để tốc độ down 512 kbps còn được do mình toàn xem phim trên mạng 480p dung lượng 100 MB vừa down vừa xem khá vừa . Xong lại neft . . . neft . . . Chán Chơi garena = 3g mà đòi thấy ping à, ngớ ngẩn đừng hỏi, dùng phần mềm auto gg tunel ấy.

By andychuot
#567154 Mấy bác nhân viên viettel sử lý sao với
Model VT1000 do chính các anh sản xuấ[email protected]@

Ko biết hack băng thông nên xài 5- 5,2 Mpbs @@
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Tộị mình ghê Có cách hack thì share ae xài với, đừng có vào đây mà chém gió chém bảo lung tung
By antenna_ashley_17
#567155 giống mình vãi mà sim dcom của mình là 128kbps/128kbps down/up mới vãi các anh viettel chứ không phá băng thông chắc không sống được
By kAjzU_bEe
#567158 Nếu bác sử dụng e173eu-1 đời cũ (có thể unlock) thì inbox hay Phần mềm yahoo start_a_new_life_00 mình sẽ chỉ cách sử dụng gói MIU của mobi 40k/tháng và max băng thông ( cách này chắc năm sau mới fix được

p.s hình như bạn học lớp 10 thì fãi cảnh ngày hè Bác chỉ dẫn e đo, inbox rồi đấy, mai làm luôn cái sim mobi ^^! viettel cứ dùng được 1 thời (gian) gian nó lại fix ức chế lắm,hix

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym