nhocxinh_trasua

vãi với nhân viên này

chuẩn. Kbps thì chia 8 để ra tốc độ thực tế khi down là KB/s nói thật chứ cả tuần này cũng điêu đứng, chừng 8h-12h tối là không dùng gì được,

ninhhoa_83

Mấy bác nhân viên viettel sử lý sao với
Model VT1000 do chính các anh sản xuất@@

Ko biết hack băng thông nên xài 5- 5,2 Mpbs @@

Tộị mình ghê

hong_hai

bạn ơi ^_^

256Kbps/128Kbps thì đổi ra thực tế ý , nó ~ 15kb/s

Nó không phải do viettel ăn bớt mà là thực tế cái nào cũng thế

mình toàn lấy cái số to to mà mấy ông mạng bảo Chia cho 8 là ra tốc bt 128 : 8 = 16 . 256 : 8 = 32 . Nhưng giờ mạng viettel download làm gì có gói nào cho lên 256kbps đâu bạn . Chỉ có 128/128 kbps ( down/upload) thôi bạn

ơ, mềnh tưởng có mỗi mềnh bị vầy chứ, cơ mà thớt còn vào vi-en zum được là may rồi, mềnh toàn "the page cannot be found" luôn mềnh toàn phải cai Net vào giờ cao điểm 7h tối --> 10h tối không ah

Brook

Viettel giờ cảm giác chán lắm . Bạn đừng nói hack băng thông , mình bây giờ dùng phần mềm garena để kết nối mạng Lan game mà mỗi lần vào room là người chơi khác toàn hiển thị ping : X . Chả biết có phải lỗi mạng hay không nhưng mà nhiều lúc host game còn chả hiện ra , dùng mạng toàn bị đổi sever nào thì UMTS , lúc thì EDGE xong HSPA đến nỗi chập chà chập chờn .

Hồi trước viettel để tốc độ down 512 kbps còn được do mình toàn xem phim trên mạng 480p dung lượng 100 MB vừa down vừa xem khá vừa . Xong lại neft . . . neft . . . Chán Chơi garena = 3g mà đòi thấy ping à, ngớ ngẩn đừng hỏi, dùng phần mềm auto gg tunel ấy.

andychuot

Mấy bác nhân viên viettel sử lý sao với
Model VT1000 do chính các anh sản xuất@@

Ko biết hack băng thông nên xài 5- 5,2 Mpbs @@

Tộị mình ghê Có cách hack thì share ae xài với, đừng có vào đây mà chém gió chém bảo lung tung

giống mình vãi mà sim dcom của mình là 128kbps/128kbps down/up mới vãi các anh viettel chứ không phá băng thông chắc không sống được

kAjzU_bEe

Nếu bác sử dụng e173eu-1 đời cũ (có thể unlock) thì inbox hay Phần mềm yahoo start_a_new_life_00 mình sẽ chỉ cách sử dụng gói MIU của mobi 40k/tháng và max băng thông ( cách này chắc năm sau mới fix được

p.s hình như bạn học lớp 10 thì fãi cảnh ngày hè Bác chỉ dẫn e đo, inbox rồi đấy, mai làm luôn cái sim mobi ^^! viettel cứ dùng được 1 thời (gian) gian nó lại fix ức chế lắm,hix

các bạn cho mình hỏi sao mình đọc các topic toàn là hack sim gói cước min-max của viettel là chủ yếu, ít thấy hack gói cước MIU của mobiphone. Mình cũng không rành cái này, nhưng định mua cái 3g về dùng mà ngại cái vụ bóp băng thông nên cần ngâm cứu kĩ. Cám ơn

Nhân viên viettel đây,

=> đã xài dcom thì không nên dùng buổi tối nhá, tầm 2-3h sáng thì ổn Vãi nhân viên

lilo_mimi2606

2 3 h sáng Chả nhẽ lúc đó mới được lên mạng , còn những lúc khác th2i có 3G nhưng không làm dc gì hết ak ???

katy_ttky

hài.post bài hôm kia,ngày nào cũng đăng nhập giờ này mà giờ mới vào được ketnooi.com/forum xem qua cái topic.nản hết nói

bạn ơi ^_^

256Kbps/128Kbps thì đổi ra thực tế ý , nó ~ 15kb/s

Nó không phải do viettel ăn bớt mà là thực tế cái nào cũng thế

mình toàn lấy cái số to to mà mấy ông mạng bảo Chia cho 8 là ra tốc bt

hồi xưa quảng cáo là 512Kbps/256Kbps bạn àk

jpow_vn

tui cũng thế thôi vt chơi láo loZ lắm ..... lúc quảng cáo 1 chuyện lúc sd lại là chuyện khác

Why_Not

mấy anh vịt tel thì vkl rồi...gọi lên tổng đài kiểu j nó cũng bảo do mình đặt cấu hình sai.loanh quanh lại bảo tại máy tính...cái dkm..hết 4 tháng + 120K rùi tao cũng sang mobi đây..bọn vittel ah

Các chủ đề có liên quan khác

Các chủ đề có liên quan khác