Bevis

Tình hinh la mình mới mua 1 em FC E303s-1 cua Mobifone, xài rất good, bo sim 3G của Mobi vao xài dưới minh toc độ download len den 1.2 MB/sec, kho noi là mình cung muon test thử voi sim viettel nên minh mua 1 cái sim VT ( sim thuong - 60k tk 100k ) ve de thử, mình đk 3G, goi cuoc MIMAX hết 50k tai khoản chính, va ket nối với FC thi than ôi, den tin hiệu màu xanh la cây ( chay voi tốc độ 2G ) . Thế la the nào hả mọi người, ai biet cách hack BW de có thể chay voi tốc độ 3G không ?

P/s : Cho minh hoi luôn la sim VT la sim thường có anh huong gì toc do của mang so với sim 3G không ? Nếu la sim 3G thì lieu co nhanh hơn không ? Chứ gì ma chua hết MB mien phi mà download 1 MV tren youtube chỉ có 2x,xxx KB/sec the nay thì chịu

dễ hieu thoi . bạn Dang ky Mimax thì chac chan nó sẽ cho 500mb dung luong 3g nhưng khu vuc bạn chỉ co song 2G cho nen chiu thôi bạn

cool3by_110y

de hieu thôi . ban Dang ký Mimax thi chac chắn nó se cho 500mb dung luong 3g nhưng khu vuc ban chỉ có song 2G cho nên chiu thoi bạn what ? Ban không đọc ky nhung gì mình ghi a ? không co 3G thế sao sim Mobi cua minh lại 1,2Mb/sec ? Va mình cũng da lam để cho sim VT ( gan vào FC Mobi ) len dc 3G, nhưng toc do cũng chỉ là 2xxkb/sec