pns_gtvt

HOT- leech torrent lên web,xem phim HD ngay và luôn và download bằng IDM
Download bằng torrent hiện nay là 1 điều không thể thiếu đối với rất nhiều người dùng internet. Tuy nhiên nó cũng có 1 số hạn chế đối với những torrent hot và mới thì hiện tượng "kẹt xe" hay xảy ra, đối với những torrent vừa lâu thì có ít người seed. Thêm vào đó download bằng torrent tất nhiên sẽ làm phân mảnh ổ đĩa. Chính vì vậy leech torrent là 1 giải pháp rất hay. Trước đây có trang Torrific.com khá tốt nhưng hiện vừa die. Vì vậy sau 1 buổi ngồi tìm kiếm mình vừa tìm ra được 1 trang mới mẻ vô cùng, vừa cho phép bạn leech thằng torrent lên web và xem phim luôn. Nó đây:

Đầu tiên các bạn hãy đăng kí 1 tài khoản free trên trang này nhé. Đăng kí bằng tài khoản facebook được thôi. Sau đó đăng nhập vào. các bạn hãy ấn vào "My file" và chọn thẻ "New". Sau đó các bạn sẽ thấy chỗ upload torrent. các bạn hãy upload torrent vừa down lên trang đó. Đối với các torrent nhiều người seed thì hầu như ngay lập tức nội dung torrent được leech xong.Còn những torrent phim phổ biến thì hầucoi nhưđã được những người dùng khác leech về server, chúng ta chỉ chuyện down hay xem những bộ phim có sẵn ấy.Giả sử nếu chúng ta là người leech torrent ấy lên server đầu tiên thì những người sau đó sẽ có thể thao tác với nội dung torrent ấy nếu cũng up file torrent tương tự người đầu tiên. Sau đó trang web sẽ hiện ra nội dung của torrent.

các bạn sẽ có 2 lựa chọn.
1: click vào "download" và down file đó về bằng Idm.

2: click vào "play" và down 1 file đường dẫn về,mở file đường dẫn vừa download bằng VLC và xem phim Hd luôn, dù có dung lượng lớn đến đâu,độ nét đến đâu, miễn máy và đường truyền nhà bạn đủ khoẻ. Nhớ down subviet mà xem với VLC nhé.

Tải phần mềm VLC ở đây

1 lưu ý là có 1 số torrent không leech ngay được thì sẽ hiện trong thẻ active, chờ 1 thời (gian) gian là leech xong.

các bạn nên down torrent ở 1 số trang torrent nước ngoài như
(thằng này ngon nhất nè, phim nét dung lượng nhẹ, rất được ưa thích).

Lần thứ 2 viết bài nên còn dài dòng lủng củng quá. các bạn thông cảm nhé.

Còn chờ gì nữa mà không Thank cho mình 1 cái nào

daophuc1982

Thực ra kéo torrent tốc độ cũng tốt mà, nhất là với film hot nhiều người seed. Chủ thớt vừa thử nghiệm xem leech sang idm và kéo torrent thì thằng nào down nhanh hơn chưa ?

phamquoc_huy90

bó tay

torrent mà nó leech cảm thấy vinh hạnh lắm ý

không biết có biết nguyên lí hoạt động của torrent không

cứ như file nào cũ là leech được hết

bó tay

Scandleah

Thực ra kéo torrent tốc độ cũng tốt mà, nhất là với film hot nhiều người seed. Chủ thớt vừa thử nghiệm xem leech sang idm và kéo torrent thì thằng nào down nhanh hơn chưa ? căn bản cái này xem phim Hd luôn được bạn ạ

vihungcamthoa

bó tay

torrent mà nó leech cảm thấy vinh hạnh lắm ý

không biết có biết nguyên lí hoạt động của torrent không

cứ như file nào cũ là leech được hết

bó tay cho mình hỏi cái này khác gì các bạn download về xong up lên các host download cho tất cả người cùng down nhỉ? bạn có vẻ hiểu biết nhỉ?

cho mình hỏi cái này khác gì các bạn download về xong up lên các host download cho tất cả người cùng down nhỉ? bạn có vẻ hiểu biết nhỉ? ngu thì đừng có lập topic như vậy

host nào ở đây ????

toàn bộ trang The Pirate Bay có 90mb

bạn nghĩ sao ????

pig_happy2002

ngu thì đừng có lập topic như vậy

host nào ở đây ????

bạn nghĩ sao ???? Sao bạn hay vậy? người ta đang nói nội dung torrent cơ mà? đây là mình sẽ download gián tiếp qua trang này mà. Chả hiểu bạn nói 90mb cái nữa. Đừng đánh giá người khác như vậy. Nói năng lịch sự nhé

TheLiem_TheLiem

Mình ít khi cắm torrenr nhưng mỗi khi down xong 1 file torrent thì peer lại cho đúng bằng dung lượng mình vừa down, trừ khi file mãi không có ai down. Cái web thực sự này là nỗi xấu hổ của cộng đồng torrent.

Chắc không vậy ? riêng chuyện thuê sv để cả ngàn người truy cập cùng lúc vừa không rẻ rồi nhé bạn, thử xin cái host free tầm 500 mb gì đấy xem vài trăm người truy nhập có khác gì bị ddos ko

hermione_1010

Mình ít khi cắm torrenr nhưng mỗi khi down xong 1 file torrent thì peer lại cho đúng bằng dung lượng mình vừa down, trừ khi file mãi không có ai down. Cái web thực sự này là nỗi xấu hổ của cộng đồng torrent.

Chắc không vậy ? riêng chuyện thuê sv để cả ngàn người truy cập cùng lúc vừa không rẻ rồi nhé bạn, thử xin cái host free tầm 500 mb gì đấy xem vài trăm người truy nhập có khác gì bị ddos không chắc bác ấy nói toàn bộ magnet link trên ấy cộng lại được 90MB ấy mà.

ria_em2009

chính bạn kenh14xxx sai mà còn nói người khác nữa , không KẾT thì đi ra chứ đừng trong đây nói như thế

thanks cho chủ thớt cái , mặc dù không cần

mình cũng đồng ý với bạn hoanghai là không nên làm như bạn chủ pic , lúc down xong phải seed cho người đi sau down cùng

Sheehan

Uh, thực ra torrent là down kiểu giúp đỡ lẫn nhau ,vừa down vừa up. Mấy người sài thủ thuật để chỉ down mà k up thì cũng k tốt tẹo nào.

Jeanelle

đăng ký nó đòi code gì ấy có đăng ký được đâu mà Bạn đăng kí bằng tài khoản facebook ấy

guita.nguyen

Your account email is not verified- nó cứ báo mãi mà mình không làm theo yêu cầu này của trang đó được

Delrico

Your account email is not verified- nó cứ báo mãi mà mình không làm theo yêu cầu này của trang đó được bạn ấn vào chỗ đang kí với facebook sau đó ấn register là đang kí được, tiếp đó bạn vào email mà bạn vừa dùng để đang kí facebook của bạn và xác nhận đăng kí thôi

damchet

bạn chủ thớt cho mình hỏi một câu , nếu dùng thủ thuật trên thì file torrent có được seed khi download xong không ?

Các chủ đề có liên quan khác