Phần mềm hữu ích với Internet
By langle1minhtoi_ducanh
#563368 Trưa hôm qua em còn cắm máy down pes 2013 speed là hơn 700KB/s buổi tối đi làm bữa thịt chó vs bạn về sáng nay mắt nhắm mắt mở hì hục phá băng thông mà được có 15KB/s, làm thủ công với thử mấy tool cũng không ăn thua, cứ chuyển sóng là dis không thương tiếc. Tệ hơn nữa là gói cước tối đa mà lại bị bóp tới tấn 15KB/s thì sống làm sao nổi. Bác nào vừa từng trải qua và có kinh nghiệm khắc phục thì sẻ chia cho em với. hut hẫng quá

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By maanhlam
By Twrgadarn
#563400 Trưa hôm qua em còn cắm máy down pes 2013 speed là hơn 700KB/s buổi tối đi làm bữa thịt chó vs bạn về sáng nay mắt nhắm mắt mở hì hục phá băng thông mà được có 15KB/s, làm thủ công với thử mấy tool cũng không ăn thua, cứ chuyển sóng là dis không thương tiếc. Tệ hơn nữa là gói cước tối đa mà lại bị bóp tới tấn 15KB/s thì sống làm sao nổi. Bác nào vừa từng trải qua và có kinh nghiệm khắc phục thì sẻ chia cho em với. hut hẫng quá Dùng mạng đành chấp nhận . 3G đơn thuần chỉ là đường truyền internet giúp bạn lúc nào cũng có mạng cập nhật tin tức xã hội thôi .

Giờ khuyên bạn nên chuyển mạng dây thì hơn , Cho dù bạn hack được 3g thì tài nguyên mạng viettel giờ cũng chán lắm . Chập chà chập chờn giờ mình đang định chuyển sang dùng ADSL 12 mbps đây

By nct.12a1
#563458 lại hack ầm ầm rồi các bạn ạ. đúng là trong cái khó ló cái khôn. em huy gói cước rùi đăng ký lại thì bẻ bóp vô tư, chứ như lúc sang cứ chuyển sóng là dis. đến dùng tool cũng dis thì em thấy tâm trạng u ám quá. các bạn ai bị như em thì hủy rùi đăng kí lại nhé ^^!
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online