Phần mềm hữu ích với Internet
By dola_dom
#563344 bi xài MF190 sim mimax .. dùng tools DrashBoard mà sao nó cứ HSDPA woai` ... báo 5000ms luôn mà vào ketnooi.com/forum mất 10phút

huhuhu ... có khi kết nối rồi nó báo UMTS , "timed out" ..nhấn connect thỳ 2-3 phút là rớt lịch bịch

sao đây ! bạn nào có cách xử lí cái dụ này thỳ giúp bi với ! thanks nhiều nha ...mình chờ tin các bạn

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lovetodieorlovetolife
By vow.love
#563426 Dùng thử tôl này xem, mình xài mấy lâu rồi vẫn rất ổn. Nhớ chọn đúng cổng COM nhé
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! tool này dùng như thế nào bạn. mình chọn đúng cổng COM rồi nhưng nó hiện là đang bị bóp với lại chẳng thấy chỗ nào bấm kết nối hay hack cả bạn chỉ giúp mình nhé
By cuz_of_u000
#563439 tool này dùng như thế nào bạn. mình chọn đúng cổng COM rồi nhưng nó hiện là đang bị bóp với lại chẳng thấy chỗ nào bấm kết nối hay hack cả bạn chỉ giúp mình nhé Bạn thử down 1 cái gì đó = IDM xem, sau đó bật tool này lên, nó sẽ tắt Dcom của bạn, chọn đúng cổng COM và chờ khoảng 30s nó sẽ tự mở băng thông
By bee_bee_honey090
#563472 chuẩn men !!!!! cái tool này làm chuyện smart wa' !!! hjhjhj ! dc 200kb/s .... mà nó có đếm Mb ??? hình như đến giới hạn là nó off hả bạn ????

đừng nói là vậy á nha ..thanks bạn trước cái rồi từ từ mò ..hjhj
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym