Phần mềm hữu ích với Internet
By Panteno
#562776 Hòi nảy mới đăng nhập MF thì nó hiện mí dòng sau:

This account has been locked.

See our page about account suspensions for more information.

Thấy nguyên cái ổ khóa là em biết ngây tài khoản bị khóa , Túm dò mở cái mail lên thì thấy nó thông báo một số file vi phạm điều khoản gì gì đó... hixhixx

Các pro cho e hỏi: có cách nào để mở lại acc ko,trong đó có nhiều tài liệu quan trọng lắm á, và cả bô hình nền em sưu năm ngoái đến h (Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!), các a chị có cách nào thì chỉ e với... rất cảm ơn!

By dangbaokhanhlinh_1979
#562805 Nguyên bộ RM của tui hơn 100G cùng 1 đống film HD 1080 sấp sỉ 1t3 cũng phải chấp nhận,đen.

Phải chấp nhận thôi @@

By qlong05
#562847 Của m cũng chỉ có khoảng 30GB thôi nhưng cũng chung cảnh ngộ, toàn phần mềm và tài liệu cơ bản. Lý do của m bị block chắc tại m share Public nhiều quá!
By haru_moon
#562864 Hix, Thiệt tình trưa nay đăng nhập vào MF thấy nó khóa... muốn khóc luôn. Công sức của em bỏ ra để viết bài này:

Giờ đây.. mất sạch . Tận thế chưa chết mà h thấy chết trước ròi
By manhthuongle
#562883 Hix, Thiệt tình trưa nay đăng nhập vào MF thấy nó khóa... muốn khóc luôn. Công sức của em bỏ ra để viết bài này:

Giờ đây.. mất sạch . Tận thế chưa chết mà h thấy chết trước ròi Chia buồn cùng bạn, m cũng có 1 topic tương tự.. , giờ chán chẳng muốn up lại nữa.
By Tieu_Li
#562892 Chia buồn cùng bạn, m cũng có 1 topic tương tự.. , giờ chán chẳng muốn up lại nữa. Bài viết bác công phu thật.

Giờ ôm nhau mà khóc thôi . Lần sau em phải trích tiền mua cái UsB đề dành backup lại. Mọi người nhớ làm thế nhé, tin tưởng MF quá có ngày tương tự em
By ngaynho_demmong_lebathoi102
#562901 Nhân tiện topic này. Chúng ta có thể nói về cách vượt mặt Mediafre không ?

Hiện tại acc của mình toàn phần mềm lớn, nếu bị phát hiện chắc là delete ngay thôi.

Nhưng đến giờ 1 tháng rồi mà chưa bị phát hiện. Lượt download rất nhiều rồi.
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym