Phần mềm hữu ích với Internet
By Milap
#562198 nhà em mới sửa nhà làm mất cái modem cũ em mượn tb 1 cái modem cái mới cũng của VNPT cái loại mà khi lắp mạng nó cho free ý ( cái cũ và cái mới tương tự hệt nhau cùng là TP-LINK TD-8817 )

khi em lắp mạng cắm dây vào chỉ thấy modem sáng 3 đèn thôi ( đèn nguồn. đèn LAN, đèn ADSL kô thấy sáng đèn internet) hix kô vào mạng được

em vừa lên đăng ký lại usename và pas lại oy

đại ka nào giúp em cái THANK nhiều vào modem có nút config kích vào đó đánh tên user mk vào cứ next là ok.ko thì gọi điện bảo người ta chỉ trực tiếp cho cũng được

By nhoc_ngoc1909
By baby_dangyeu2707
#562213 đánh 192.168.1.1 vào ô địa chỉ rồi enter sau đó dùng tên và tài khoản đăng nhập là admin rồi chọn tab Advanced Setup sau đó chọn SAVE/REBOOT là ok rồi đó đợi nó đỏ đèn lại thôi
By lelongphuong_llp
#562215 Hôm trước mạng của công ty mình tự nhiên bị mất căn bản mình hợp đồng với Viettel nhưng khi lấy máy có sim viettel để gọi cho bên đấy hỏi em có lý do gì thì cũng không gọi được luôn.

Tình trạng này bị hai lần rùi nhưng chỉ tầm 30p-1h thì mạng lại bt, chẳng hiểu.

By nhoc_ti_iu_pe_lem
#562216 Hôm trước mạng của công ty mình tự nhiên bị mất căn bản mình hợp đồng với Viettel nhưng khi lấy máy có sim viettel để gọi cho bên đấy hỏi em có lý do gì thì cũng không gọi được luôn.

Tình trạng này bị hai lần rùi nhưng chỉ tầm 30p-1h thì mạng lại bt, chẳng hiểu. chắc là bọn nó bảo trì thôi bạn...mất có 30 phút mà vừa kêu rồi
By cobecodon_lvn_nttn_94
#562218 của nhà em thì lại bị lúc có lúc ko.có ngày chơi cả ngày không sao nhưng có hôm thì bị chầm chờn cả ngày lúc được lúc ko.dõ là chán hỏi tổng dài thì nó báo vẫn bình thường.gọi người xuống sửa thì đúng lúc nó không sao.bọn thợ vừa đi được 10p là lại bị thế mới oái om ko. các bạn biết chỉ em với
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym