Phần mềm hữu ích với Internet
By negro_le
#561999 nhà em mới sửa nhà làm mất cái modem cũ em mượn tb 1 cái modem cái mới cũng của VNPT cái loại mà khi lắp mạng nó cho free ý ( cái cũ và cái mới tương tự hệt nhau cùng là TP-LINK TD-8817 )

khi em lắp mạng cắm dây vào chỉ thấy modem sáng 3 đèn thôi ( đèn nguồn. đèn LAN, đèn ADSL kô thấy sáng đèn internet) hix kô vào mạng được

em vừa lên đăng ký lại usename và pas lại oy

đại ka nào giúp em cái THANK nhiều

By Chadlai
#562017 Đèn Internet khong sáng là không có mạng, bạn hãy gọi lên tổng đài để họ cho người xuống sửa!!! Ok ngay thôi mà!
By fed_fish
#562061 Khả năng là do modem đó chưa được cài cấu hình thôi!

Đèn ADSL sáng có ngĩa là tín hiệu vẫn có.

Đèn LAN sáng có nghĩa là máy vừa kết nối được với modem.

Gọi 119 bảo họ xuống cài lại cho.

By dang_yeu
#562095 He he nguyên nhân là do bạn chưa cấu hình lại cái modem ấy mà.

Cái modem của thằng bạn đang được cấu hình là username và password của nhà nó. Làm sao mà bạn vào mạng với cái port ở nhà bạn được

Cách chữa thì đơn giản, vào modem set lại username và password của nhà bạn là xong. Bảo đảm vào mạng được ngay

By bupbelacdan62
#562098 He he nguyên nhân là do bạn chưa cấu hình lại cái modem ấy mà.

Cái modem của thằng bạn đang được cấu hình là username và password của nhà nó. Làm sao mà bạn vào mạng với cái port ở nhà bạn được

Cách chữa thì đơn giản, vào modem set lại username và password của nhà bạn là xong. Bảo đảm vào mạng được ngay đại ka em vào chỉnh lại use và pas của nhà em rồi mà

mà chỉnh cái đó xong có phải làm gì nữa kô hả đại ka

mong đại ka chỉ dùm em cái

hay đại chỉ dẫn em từ đầu cái biết đâu em gà chính sai

mong đại ka chỉ dùm cái nha

THANK!!!!!!!

---------- Bài viết vừa được nhập tự động bởi hệ thống ----------

up up đại ka nào rành về mấy cái vụ setup modem mới này làm phiền cho em cái nick yahoo được kô
Kết nối đề xuất:
xe máy cũ tại Hà Nội