Phần mềm hữu ích với Internet
By chang_trai_xau_xi_8x
#561998 Đã tìm kiếm cách tải. Nhưng hầu hết đều là đăng nhập bằng Facebook, tạo tài khoản mới, hay dùng Print PDF, nhưng chưa thấy ai post cách đơn giản hơn, nên Mù Tịt post lên để các bạn tải nhanh từ Scribd.com.

Mở trang sau ra tab khác: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Vào Scribd.com tìm tài liệu cần tải, xong thì mở tài liệu đó.

Ví dụ:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Đường dẫn có dạng Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

83187932 là ID của tài liệu.

Copy đường link của tài liệu đó, dán vào ô Download của trang trên và Download thôi. File tải về sẽ ở dạng PDF.

Không tải được tài liệu bắt mua.

Chúc các bạn vui vẻ!

========================

Hình như cách trên không dùng được nữa:

Hi all,

Giúp mình download tài liệu này về giùm: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình làm theo cách các bạn chỉ nhưng không down được!

Thanks các bạn down dùm em cái bài này với...Em vừa thử tất cả cách cách bác chỉ nhưng không down được... Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Thanks các bạn rất rất nhiều!!! Của hai bạn đây: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

các bạn đăng nhập vào Facebook, rồi tải bình thường. Nếu không có Facebook thì tạo một cái, hay đăng ký với Scribd. Sau đó upload một cái PDF vớ vẩn nào đó lên, rồi bạn sẽ tải được tài liệu như trên.
By cartoonhy18
By Enrique
#562073 Tài liệu chùa nhiều lắm, các bạn cứ tải tự nhiên, không nên phải "e thẹn"

-----------------------------------------

Sốc với chữ ký bạn quá!

20.300.000 con gái.

Giả sử nam/nữ là 50/50, trong 45 triệu nữ, trừ trẻ em nữ và các bà cụ thì số thanh niên nữ chắc có 20.300.000 nhỉ.
By nh0c_m4p132
#562078 Tài liệu chùa nhiều lắm, các bạn cứ tải tự nhiên, không nên phải "e thẹn"

-----------------------------------------

Sốc với chữ ký bạn quá!

20.300.000 con gái.

Giả sử nam/nữ là 50/50, trong 45 triệu nữ, trừ trẻ em nữ và các bà cụ thì số thanh niên nữ chắc có 20.300.000 nhỉ. Nó chỉ là kết quả thôi bạn

Chưa chắc vừa có chừng đó nữ KẾT tiền
By thanhnha0805
#562086 Hi.........mình sẻ chia thêm 1 cách mới để download từ Scribd.com nhé

hãy sử dụng addon Scribd PDF Downloader 1.0 này trên FF

Với link này Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Download rất đơn giản. Click chuột phải chọn Download PDF SCRIBD là xong

Với file .pdf mà các bạn muốn convert sang định dạng khác thì mình giới thiệu phần mềm convert pdf này ....... Nhớ cái đủ font vào đó để giảm tối đa convert lỗi font

Nhân tiện mình cũng giới thiệu luôn bộ font của mình có Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!.......cách cài đặt tốt nhất là extract cái file này rùi copy font vào C:\Windows\Fonts......Với windows xp thì nên restart......win 7 thì không cần chắc là ổn rùi nhỉ?
By Amot
#562096 Đó là cách 2, ở post 2, tiện thể bổ sung, còn cách đơn giản hơn là cách 1 ở post 1. Chỉ chuyện copy paste, nhấp Download, không cần quan tâm gì khác. Cách 1 đơn giản hơn!

---------- Bài thêm lúc 00:38 ---------- Bài trước là lúc 00:36 ----------

À, đang nói đến cách 1, 2 ở post của tui nhé, không lại hiểu nhầm.
By Thornton
#562138 Mình làm không được, sau khi nhấn dowload nó báo Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Bạn chịu khó up vài tài liệu vớ vẩn lên thì bạn sẽ download được tài liệu bạn cần mà
By sweet.candy_lovely
#562140 Hi all,

Giúp mình download tài liệu này về giùm: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mình làm theo cách các bạn chỉ nhưng không down được!

Thanks
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online