BOFamily_vn

THẮT MẮC: Tải Video từ DAILYMOTION?

Mình xem bộ phim gia đình là số 1 trên HTV3 vừa lâu, giờ muốn xem lại, nhưng sao IDM hok bắt link phim mà bắt mấy cái link video gi đó trên trang web dailymotion đó luôn. mình tải nhiều phần mềm trong đó có freemake video download nua mà nó chỉ cho down 1 lần hà, còn add on downloadhelper tren firefox cung hok duoc,

bạn nào có cách nào hok, giúp mình với

Huybinh

Tristian

Mình xem bộ phim gia đình là số 1 trên HTV3 vừa lâu, giờ muốn xem lại, nhưng sao IDM hok bắt link phim mà bắt mấy cái link video gi đó trên trang web dailymotion đó luôn. mình tải nhiều phần mềm trong đó có freemake video download nua mà nó chỉ cho down 1 lần hà, còn add on downloadhelper tren firefox cung hok duoc,

Huybinh Bạn down phần mềm này về

xong mở trang phim dailymotion ra

click phải chuột vào icon ở góc dưới màn hình, click download

Cách khác

Ở trang xem phim, bấm F12, chọn tab Console rồi chép đoạn sau vào rồi ấn enter
Code: if(!o){var x=document.getElementById("top_content_box").childNodes[1].childNodes[3].childNodes[1].childNodes[4].value;x=x.substring(x.indexOf("_url%22%3A%22")+13);x=x.substring(0,x.indexOf("%22"));var o=unescape(unescape(x));}o; Xong xuất hiện 1 dòng mới, chép dòng đó dán link vào idm để down như bình thường

Nếu bạn coi trực tiếp trên dailymotion thì bạn copy địa chỉ của video rồi vào keepvid.com để get link, khi nó get link xong rồi thì đừng down bẳng IDM liền mà phải mở link này bằng trình duyệt rồi để IDM bắt link chứ không thì dailymotion nó không cho down.

Còn nếu xem dailymotion embed trên mấy trang xem phim online thì mình không biết.

mapbe9x

Huybinh Dùng web leech này nè.....

galaxy_angel

mình Thank tất cả các bạn vừa quan tâm.

tất cả đều hết sức dễ thương.

lần sau mình có thắt mắc sẽ hỏi tiếp.

minhls1994

Re: THẮT MẮC: Tải Video từ DAILYMOTION?

từ các website thì làm như thế nào hả các bạn

Các chủ đề có liên quan khác