Ingel

Mình rất muốn trao đổi thông tin chia sẽ với ae, mình thấy các bạn viết bài có minh họa bằng hình ảnh rất hay, dễ hiểu nhưng mình chưa biết làm thế nào để đưa được các hình ảnh trên máy tính của mình vào bài viết.
Làm thế nào để chèn chữ ký số vào bài viết, mình vừa có chữ ký số trên photobucket rồi, khi mình chèn vào thì nhận được thông báo không được sử dụng chữ ký có đuôi .gif, vậy cho mình hỏi khi nào thì mình được sử dụng chữ ký số .gif. Thank nhiều!

Các chủ đề có liên quan khác
Tạo bởi Tiêu đề Blog Lượt trả lời Ngày
A Ông có lời khuyên gì đối với các phụ nữ muốn tăng thêm sức quyến rũ đối với đàn ông? Sức khỏe sinh sản 0
D (ngày 21/09/09) Tôi đang là nhân viên kế toán của một công ty cổ phần, tôi muốn ký hợp đồng làm thêm Hỏi đáp Thuế & Kế toán 1
K ai muốn kiếm thêm tiền đk mimax InterNet 0
J Bạn muốn làm khảo sát online kiếm tiền thêm lúc rãnh rỗi? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T Địa điểm có nhiều người nước ngoài hoặc công việc làm thêm (HCM) mình muốn trau dồi khả năng giao ti Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
C Mình muốn kiếm thêm thu nhập bằng việc buôn bán vặt ( giày dép, mắt kính...) ? Hỏi đáp, chia sẻ kiến thức kinh tế 0
T mình muốn học thêm về tiếng anh, các bạn có biết trung tâm nào ở tp.hcm dạy có chất lượng và uy tín Sinh viên chia sẻ 0
X Tôi là sinh viên năm cuối Trường ĐH KHXH&NV. Tôi có muốn học thêm văn bằng 2 chuyên ngành sale - mak Sinh viên chia sẻ 0
B Em dùng Google Sites tạo trang web lớp, địa chỉ: www.tp2k35.tk, em muốn thêm từ khóa tìm kiếm cho tr Hỏi đáp Tin học 0
W Muốn tìm hiểu thêm thông tin về nhà cung cấp cafe Trung Nguyên Ẩm thực 0

Các chủ đề có liên quan khác