(xin lỗi e không biết cách up ảnh lên web)

dạo gần đây fb e tường xuyên không hiện thanh trò chuyện mặc dù e không tắt, mạng vẫn có bình thường.

hôm vừa rồi chị bạn bảo add nick. e qua thì thấy mối ảnh trên, nút kết bạn lúc ấy cũng không bấm đk, vào vài lần mới bấm đk nút kết bạn. kết bạn xong tình trạng cũng không khá hơn gì. chị bạn qua bên e cũng bị như vey. trong khi e lên fb e sinh viên trong xóm thì they fb chị kia bình thường ạ.

1 TH nữa là e qua fb bạn khác kết bạn lại không they nút kết bạn đâu cả.nản

chắc do cái facebook e bị tâm thần rồi chứ e thử dùng cả IE cũng bị như vey nà =(

e xóa file host,f5 cũng không đk

e dổi dns cũng không đk =(

mạng e là mạng vnpt dùng bình thường nà

bác nào biết e bị lỗi gì thì chỉ hộ e với ạ

e Thank rất nhiều ạ

hi

cyruskute

chắc là mắc lỗi đi quấy rối TD nhìu quá nên bị fb nó khoá mấy phấn đó lại đấy mà

vào phần thiết lập tài khoản hay thiết lập quyền riêng tư mò mẫm xem nào

plus_teen

tài khoản của bạn tương tự như 1 dạng bị block acc vậy...có spam hàng loạt hay câu like gì không?

tieuly_hihihaha

t nghĩ cái này k phải do mạng mà là do máy thôi.bạn thử dọn dẹp lại máy,quét virut và xóa bỏ những cái k cần thiết xem sao

Benedetto

t nghĩ cái này k phải do mạng mà là do máy thôi.bạn thử dọn dẹp lại máy,quét virut và xóa bỏ những cái k cần thiết xem sao thêm nữa là xóa cookie + cache trình duyệt là hết nhé

oanhoanh91_2009

Cái face của em lần trước còn bị mất hết các comment,bài viết của em.Nhà hàng xóm thì nhìn thấy nhưng em lại không nhìn thấy.Một tuần sau,em vào,các bài viết lại được hiển thị lại!Bác cứ bình tĩnh,ai chẳng có sai xót

cobelanna

nhìn cí mặt e ngây thơ rứa mà bác chém kinh vey =(

e chả spam hay câu like đâu ạ =(
Có pr hay gì không?sợ bị khóa rồi chuẩn men là bị nó khoá chiều gọi đi rồi, nạp thêm tiền đê tài khoản của bạn tương tự như 1 dạng bị block acc vậy...có spam hàng loạt hay câu like gì không? chắc là mắc lỗi đi quấy rối TD nhìu quá nên bị fb nó khoá mấy phấn đó lại đấy mà

vào phần thiết lập tài khoản hay thiết lập quyền riêng tư mò mẫm xem nào

teddy_nhojbong

hôm nay rảnh mình ngồi dọn dẹp friends list, bây giờ bật lên thấy tài khảon của mình thiếu cái cột recent activity ở bên tay phải trên ô chat. Mình thử trên firefox và ie vẫn thế, log out ra vào bằng acc khác lại bình thường.

Các bạn bảo bị làm sao?

Các chủ đề có liên quan khác