Phần mềm hữu ích với Internet
By toi_toi
#561110 Hôm qua mình sài fb = dt rồi chuyển sang dùng máy tính, cái nó báo tài khoảng fb bị khóa tạm thời. các bạn có cách nào k giúp giùm e với

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Faraji
#561117 Chia buồn cùng bạn, bạn làm gì nó block vậy
Blog Tâm sự:
  • Đánh con giữa chốn đông người vì không kìm chế được cơn giận | 04:02 ...
  • Đau đầu vì vợ quá tốt | 05:02 ...
  • Bất lực vì chứng ăn xong là tìm mọi cách ói ra hết | 04:02 ...
  • Nhiều lần tôi yêu vợ mà cô ấy chẳng biết gì | 06:02 ...
  • Tôi bỏ người chồng phản bội và không cho anh biết về cái thai | 07:02 ...
  • Nhà chồng tồi nên tôi có quyền hận | 04:02 ...
By Ouray
#561120 Chia buồn cùng bạn, bạn làm gì nó block vậy mình hôm trước đóng tài khoản của thằng e để nó khỏi vô nữa, tất cả lần mình mở được. Sao hôm nay nó hiện ra cái bảng up ảnh để xác thực. Chẳng hiểu
By luna_cute90
#561209 Có nhiều kiểu xác minh lắm >>> Cái này còn do bạn spam kết bạn quá nhiều người ta không đồng ý là nó bắt xác minh >>> có thể là xác minh bằng ảnh của bạn bè bạn >> Nhưng cái này hơi khó đấy nếu như bạn không biết đó là ai >>> có thể là xác minh bằng điện thoại (chú ý là chỉ sim Vina nó mới nhận nha)
By hanjuri_37
#561223 Có nhiều kiểu xác minh lắm >>> Cái này còn do bạn spam kết bạn quá nhiều người ta không đồng ý là nó bắt xác minh >>> có thể là xác minh bằng ảnh của bạn bè bạn >> Nhưng cái này hơi khó đấy nếu như bạn không biết đó là ai >>> có thể là xác minh bằng điện thoại (chú ý là chỉ sim Vina nó mới nhận nha) làm sao để xác minh bằng hình ảnh đây bạn.
Ketnooi đề xuất:
Đọc Truyện online