Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyenhoang_long2205
#560760 Chào các bạn, hôm nay mình sẽ sẻ chia với các bạn 1 website sẻ chia các tập tin có dung lượng lớn qua email (lên đến 2GB), đó là trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Hy vọng website này hữu ích cho các bạn. Chúc các bạn ngày mới vui vẻ

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By lisa_litaford
By Prewitt
#560802 Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!: giúp bạn đánh dấu (highlight) các đoạn text cần lưu ý và gửi lại cho bạn bè

VD tại Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!, đoạn text được đánh dấu màu vàng là đoạn mình muốn người nhận chú ý vào

By hoanganh_vu
#560843 Cập nhật thêm 1 website cho hôm nay

Hôm qua, Microsoft vừa chính thức mở cửa mạng xã hội Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! của mình đến với tất cả tất cả người, chỉ cần có tài khoản Facebook hay Windows Live là bạn có thể đăng nhập vào Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! và bắt đầu sử dụng ngay
By girlgeneration_13
#560912 Dành cho các bạn yêu ca hát

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Giúp bạn tìm tên 1 bài hát mà bạn chỉ nhớ lời, hay thậm chí chỉ nhớ giai điệu. Mình vừa thử, cả nhạc quốc tế lẫn Việt Nam website đều tìm khá tốt, mình cố tình rên ư ử giai điệu thôi chứ không hát mà bọn này nó vẫn tìm đúng bài
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym