Phần mềm hữu ích với Internet
By traitimcodon_anhyeuem_13dn
#560636 Chào các bạn, mình lập topic này muốn tất cả người thảo luận, sẻ chia các địa chỉ website, ứng dụng trên internet mà mình và các bạn thấy hữu ích cho công việc, giải trí... nói chung là các địa chỉ hay ho để tất cả cùng trải nghiệm. Hy vọng các bạn tham gia sôi nổi

Mình xin phép mở đầu bằng 3 website con con sau:

1. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - sẻ chia địa chỉ email trực tuyến mà không lo bị spam.

2. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - một bộ sưu tập khá đầy đủ các phông chữ mã nguồn mở.

3. Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - một đồng hồ online đơn giản cho các hoạt động hàng ngày của bạn.

Cách sử dụng các tiện ích từ các website này cũng khá đơn giản, dễ dùng, vì vậy mình không chỉ dẫn chi tiết, các bạn tự tìm hiểu nhé, sẽ vui hơn nếu tự bản thân khám phá ra đúng không các bạn

Mình sẽ cố gắng update hàng ngày những website mình thấy hay ho, các bạn cùng sẻ chia với mình nhé.

Bảo trợ nội dung: Hệ thống Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Anh ngữ Cleverlearn Việt Nam

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vanphininh_88
#560639 Chắc các bạn vừa từng ít nhiều khó chịu về những link liên kết dài cả cây số, mình xin giới thiệu 1 vài website rút gọn link và thêm cả 1 tiện ích ngược lại là truy tìm lại link gốc ẩn sau 1 link rút gọn
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - rút gọn link và chuyển đổi link sang QR codes.

hay 1 trang nữa có chức năng tương tự: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - tìm lại link gốc ẩn đằng sau một link rút gọn.

Chúc các bạn 1 tuần mới vui vẻ và làm chuyện hiệu quả

Bảo trợ nội dung: Hệ thống Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! Anh ngữ Cleverlearn Việt Nam
By oo0_jin_0oo
#560667 Mình từng có suy nghĩ tương tự như bạn, nhưng chưa mở topic hôm nay bạn mở, thấy mừng quá, xin chúc mừng, có wepsite nào hay về bảo mật (an ninh) mạng ko, share cho tất cả người đi nào, mình thì KẾT những cái đó,
By Daunte
#560695 Mình từng có suy nghĩ tương tự như bạn, nhưng chưa mở topic hôm nay bạn mở, thấy mừng quá, xin chúc mừng, có wepsite nào hay về bảo mật (an ninh) mạng ko, share cho tất cả người đi nào, mình thì KẾT những cái đó, Mình không phải dân IT nên không biết nhiều về bảo mật (an ninh) mạng lắm, có biết 1 vài địa chỉ liên quan đến lập trình và mạng, sẻ chia với bạn, hy vọng các thành viên IT khác sẽ sẻ chia thêm

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - kiểm tra mức độ tin cậy của trang web bất kỳ.
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - tìm ra công nghệ sắp xếp của trang web bất kỳ. (mình thấy website này đưa ra khá nhiều thông tin rõ hơn liên quan đến 1 website như server information, content delivery network, widgets, document information, endcoding. Mình dốt tiếng anh và mù công nghệ nên không biết có hữu ích với bạn không
By hamailien_bk2
#560718 Tiếp tục gửi đến các bạn 2 website con con này

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! – 1 công cụ tìm kiếm nhưng là tìm kiếm các biểu tượng (VD: bạn gõ vào ô tìm kiếm từ smile, nó sẽ cho kết quả các biểu tượng mặt cười đủ các thể loại luôn )

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! - paste link muốn in vào và bạn có thể tùy chỉnh nhiều thứ như font chữ, cỡ chữ, background, thậm chí là từng bộ phận nhỏ trên trang in theo đúng tên gọi của ứng dụng
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym