Phần mềm hữu ích với Internet
By thankshuyendinh
#560635 Tình hình là hôm nay nó giở chứng bị cái dụ này, zô link nó bị "Archive download blocked", có bác nào bị tương tự e không ạh, bác nào biết cách khắc phục chỉ e cái, Thank nhiều !!!!!
By nga_n81
By TenEyck
#560652 MF block IP ấy mà,dùng sulf hay đổi IP nc khác để dow nhé dù đổi ip cũng không được kiểu này kiếm host khác up thôi
By daitieuthubuongbinhkieuki
#560666 dù đổi ip cũng không được kiểu này kiếm host khác up thôi Bạn thử dùng speedshare.com để leech link MF xem thế nào....mình thấy download cũng tốt lắm....acc speedshare thì mình cũng có share ở dưới chữ ký nhé
By Duranjaya
#560678 Bạn thử dùng speedshare.com để leech link MF xem thế nào....mình thấy download cũng tốt lắm....acc speedshare thì mình cũng có share ở dưới chữ ký nhé Bạn leech giùm mình 3 link này nha, cám ơn:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
By dory1588
#560688 Bạn leech giùm mình 3 link này nha, cám ơn:
Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! dùng Speedy get được rồi nhé
By Ransom
#560704 Tình hình là hôm nay nó giở chứng bị cái dụ này, zô link nó bị "Archive download blocked", có bác nào bị tương tự e không ạh, bác nào biết cách khắc phục chỉ e cái, Thank nhiều !!!!! Đây là do bọn mediafire nó khoá không cho down những file đặt pass, chỉ người up lên mới có quyền down nó thôi
By Jerah
#560750 ????

Copy đọạn địa chỉ rồi dán vào trình duyệt. Đừng nhấp trực tiếp. Bây h gà con cũng chưa chắc nhấn trực tiếp đâu bạn ah....

Với những link MF trên tuy bị "Archive Download Blocked" nhứng Speedyshare ... vẫn get được nhé
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym