Phần mềm hữu ích với Internet
By vippr0_291
#560434 Chỗ mình thì đêm qua đang dùng thì bị dis, và giờ thì vừa bị fix. Đã thử cách này nhưng không ra vn05 07,chắc là cũng vừa fix. Giờ tịt chả còn cách nào . 15KB/s, dùng cái gì đây hix Có khi nào chỗ bạn sóng yếu - Mà bạn dùng Model gì thế - Của mình là E173EU-1 bạn coi Videos thì biết mà

1 số loại Model khác cũng dùng được cách này

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By newbies_kid19
#560442 Đã test . Đến được EDGE thì toàn bị ngắt luôn
Blog Tâm sự:
  • Tôi chấp nhận để vợ tìm niềm vui chăn gối ở người đàn ông khác | 02:06 ...
  • Tôi chấp nhận làm vợ hai của người đàn ông hơn mình 20 tuổi | 01:06 ...
  • Phát hiện vợ sắp cưới từng cặp bồ khi còn sống với chồng cũ | 02:06 ...
  • Mong em cho anh thêm cơ hội từ bỏ bia rượu | 01:06 ...
  • Con buồn lắm bởi chẳng được mẹ ôm từ khi có thêm em | 02:06 ...
  • Bạn gái tôi nhận quá nhiều điều tiếng xấu | 01:06 ...
By gol_lele
#560461 Giống mình Nhà ở quận Tây Hồ nên bị fix . . . Hôm qua phá băng thông buổi tối kéo StarCarf II 600kb/s được 4GB mấy thím trên tổng đài thấy thế nên fix luôn
By Everhart
#560463 Mọi ngày mình vẫn dùng kiểu chuyển 2-3g. Đêm qua tịt rồi, không phải sóng yếu đâu chủ top ạ. Chán lắm. Có lẽ nào phải unlock cái mf190s rồi chuyển qua mobi. Định kéo mạng dây nhưng mà phí hòa mạng của nó tận 500K lận. Không kham được
By congchua_cin
#560478 Cũng tùy vùng bạn à.Vùng mình la Bình Định.Khi đăng ký VN05 or VN07 thì bị dis ngay.Nếu ai gặp trường hợp như mình thì làm theo cách của mình nha.
By cuvo_12a9_nk_2006
#560491 Mf190s phải can thiệp phần cứng nữa bạn à.rùi mới unlock bằng phần mền dc
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online