Phần mềm hữu ích với Internet
By zzz_b4by_tin4nhdi_zzz

Tự nhiên chức năng bình luận..Kết Bạn..Like..Đều bị khóa

AI GIÚP MÌNH VỚI..huhu

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Lathrop
#557427 tui cũng đang bị khóa, nhưng trước tiên bạn có nhận được bất cứ thông báo hay cảnh cáo gì về lỗi của bạn không ?

Sau rốt thì bạn phải đợi từ 7 - 30 ngày để tài khoản bạn được active lại bình thường. Từ giờ cho đến thời (gian) gian đó bạn nên học cách kiên nhẫn và tìm hiểu xem lý do gì facebook lại block account của bạn.
Blog Tâm sự:
  • Tôi thấy u uất với cuộc hôn nhân của mình | 02:05 ...
  • Anh muốn có cả mẹ con tôi và vợ con anh | 03:05 ...
  • Tôi chán sống với người chồng nghèo lại không thương vợ con | 01:05 ...
  • Tôi cảm giác vợ chồng mình không cần có nhau | 02:05 ...
  • Bị tôi phát hiện ngoại tình, chồng đổ hết tội lên đầu tình nhân | 01:05 ...
  • Tôi nghĩ sẽ giúp chồng khi anh lỡ làm cô phiên dịch mang bầu | 01:05 ...
By Culbart
#557434 bạn có làm admin fanpage nào ko, nếu có rất có thể bạn bị báo cáo vi phạm rồi, chẳng hạn bạn post 1 bài gái khỏa thân chẳng hạn, có đứa chơi điểu báo cáo với FB nó khóa
By bear_hbu
#557452 tui cũng đang bị khóa, nhưng trước tiên bạn có nhận được bất cứ thông báo hay cảnh cáo gì về lỗi của bạn không ?

Sau rốt thì bạn phải đợi từ 7 - 30 ngày để tài khoản bạn được active lại bình thường. Từ giờ cho đến thời (gian) gian đó bạn nên học cách kiên nhẫn và tìm hiểu xem lý do gì facebook lại block account của bạn. Đành vậy thôi..Thank bác nhiều nha!!
By thoconharu_uongvinamiu
#557462 bạn có làm admin fanpage nào ko, nếu có rất có thể bạn bị báo cáo vi phạm rồi, chẳng hạn bạn post 1 bài gái khỏa thân chẳng hạn, có đứa chơi điểu báo cáo với FB nó khóa Chả là mình làm cái app..Chắc là tại nó rùi
By Kilydd
#557505 không đến 7 ngày đâu: 1 ngày sau tự mở ( lần trước 2 acc mình cũng bị rồi ) Hình như mình bị cũng được 3 tuần rồi bạn ak. h chỉ còn kiên nhẫn
By yeuem_honloinoi_9x
#557525 Bác làm app thế nào chỉ em với , cái app em tìm trên mạng chỉ dẫn nhưng không thể làm dc @@
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online