Phần mềm hữu ích với Internet
By boy_tu_lap1987
#557116 Tình hình là mình mới mua D-com để xài ở Ký túc xá Đại học Quốc gia (Gần KDL Suối Tiên). Mình xài mạng 3G của Viettel, mình đang trong giai đoạn chưa bị bóp băng thông mà sao thấy mạng nó "Cà tưng" quá, đôi lúc cứ bị ngắt kết nối hoài + hay bị chuyển sang 2G nữa. Nhưng khi đem về quê ở Biên Hòa thì lại cực nhanh, không bị ngắt kết nối bao giờ. Chả hiểu sao nữa, bạn nào ở ktx sẻ chia cho mình với, giờ nên xài 3G của mạng nào đây ???????

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By Hang_JJ
#557127 KTX DHQG Tp.HCM có Wifi mà bạn, gói VIP 110k/1 tháng sao bạn không xài mà lại dùng 3G, mà sóng ở đó thấy cũng khỏe mà bạn
By Hans
#557135 KTX DHQG Tp.HCM có Wifi mà bạn, gói VIP 110k/1 tháng sao bạn không xài mà lại dùng 3G, mà sóng ở đó thấy cũng khỏe mà bạn Nhưng mà mắc quá bạn ơi. Với lại chỉ tầm 70-80KB/s thôi. Sóng 3G yếu lắm bạn ạ, mình chịu. Mình không xài Wifi vì cuối tuần hay về nhà hay đi đâu đó thì không có j để sử dụng mạng
By glassrain_ngocxit
#557157 KTX DHQG Tp.HCM có Wifi mà bạn, gói VIP 110k/1 tháng sao bạn không xài mà lại dùng 3G, mà sóng ở đó thấy cũng khỏe mà bạn Cho mình hỏi 3G mạng nào ạ
By cobecongchua97
#557160 Cho mình hỏi 3G mạng nào ạ cách đây hơn nửa năm mình còn ở trong KTX, xài Dcom 3G gói trả trước, phòng mình 8 người mà có tới 4 cái Dcom
By luat_trau
#557181 Nếu phòng bạn có nhiều người dùng laptop thì nên dùng mạng dây, mình thấy mạng cũng tương đối mạnh đó.

Mình thì nghe nói tại gần trường An Ninh nên mới bị sóng yếu như vậy, nhưng mà không biết thực hư ra sao.
By dth_75
#557199 mình cũn gần đó , hack băng thông 500KB/s vi vu cả tháng , mạng vina nhé , một dãy trọ khoảng 4 5 máy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym