Guyon

Vẫn thấy ok mà.

Kết nối theo các thường.

Kết nối theo cách cổ chỉ GSM > ưu tiên UMTS

kh0x47

Chỗ em cũng bị bóp từ hôm qua dùng đang ức chế ping vào web lúc nào cũng 2,3K. Tối nay ngồi buồn lôi cách cũ ra dùng hên lại được.

tigonhoa57

cách chuyển GMS rồi sang chỉ UTMS hay uu tiên UTMS ở chỗ em bây h không được rồi.Ngay sau khi ấn kết nối rồi đến lúc kết nối được thì ngay sau đó bị disconnect rồi connect trở lại.Thế là hỏng!

Hôm nay chuyển lại tư dưng tốc độ tăng lên đáng kể nhưng k bằng so vs những đợt trc. Ta vừa lóe lên 1 hy vọng

lyxuan

Mình sử dụng gói Mimax thấy cũng ổn. Sử dụng kết hợp với Dashboard MF190 ( chi ap dung cho dcom mf190). Nếu thấy mạng rùa quá thì bấm hack là được.

Vance

của mình có thế này thôi. dùng mimax thế này mình cũng thấy khả hài lòng của mình không down gì nhiều, toàn chơi game. được cái ping cũng thấp chơi game không giật lắm. Nhưng ức chế mỗi cái thỉnh thoảng dis cái

Ruby_Thanh

Up cho các cao nhân

Ai giúp được mình xin hậu tạ 1 domain .vn VD: ketnooi.com/forum.vn Thật không bác. Bác xài Dcom loại nào. Gói cước gì. Mạng nào. Phần mềm Yahoo: Yeu11s. Em tư vấn nhiệt tình cho Bác.Ok

ở Hà nội nè, 2 hôm nay k hiểu sao bị bóp băng thông. Mình ở Cầu giấy, mang Android lên công ty ở Linh Lang ngồi thì lại max băng thông :-ss. Chả có nhẽ, khu Cầu Giấy bị fix rồi sao. Có bác nào cùng hoàn cảnh không?

Marvyn

3g m dow được tầm 300-400k, dùng điện thoại share qua wifi thì >1mb. lâu nay bí quá toàn dùng cái gì vậy ! trời !

đang cố gắng nhờ A E nào vào làm hộ cái mimaxx của viettel với !

phá không được rồi

nguyentoanhy

ở Hà nội nè, 2 hôm nay k hiểu sao bị bóp băng thông. Mình ở Cầu giấy, mang Android lên công ty ở Linh Lang ngồi thì lại max băng thông :-ss. Chả có nhẽ, khu Cầu Giấy bị fix rồi sao. Có bác nào cùng hoàn cảnh không? Em tương tự bác rồi. Em vừa ở 2 nơi Cầu Giấy và Hà Đông thì đều k phá được. Có thể là địa bàn HN vừa fix rồi

lqd03a2longan

cách chuyển GMS rồi sang chỉ UTMS hay uu tiên UTMS ở chỗ em bây h không được rồi.Ngay sau khi ấn kết nối rồi đến lúc kết nối được thì ngay sau đó bị disconnect rồi connect trở lại.Thế là hỏng! Chuẩn, từ sáng tới h mình cũng bị vậy. có thánh nào khắc phục được ko, hay lại chờ sang ngày mai xem tia hy vọng @@!

Long Biên bị fix từ 5-2012. Trước đấy mình dùng toàn max speed. Ôi nản, chẳng lẽ quay lại thời (gian) đập đá.

quannguyen_90

Tình hình là Văn Quán Hà Đông chưa bị fix. Vừa đi uống cafe bỏ ra test thử tốc độ vẫn max. Oh sệt man!

Các chủ đề có liên quan khác