Phần mềm hữu ích với Internet
By coheocon_lovely
#555704 thế em vừa bảo là modem có dây chứ có phải modem wifi đâu.modem wifi thì ngồi cắm dây làm gì. Modem không phát Wifi, laptop khôngphats Wifi mà trong Lan vẫn truy cập được thư mục sẻ chia của các máy khác thì ffungs là có ma

Bạn kiểm tra kĩ lại xem nhé, post lên đây Modem gì
By queen_love_911
#555706 Modem không phát Wifi, laptop khôngphats Wifi mà trong Lan vẫn truy cập được thư mục sẻ chia của các máy khác thì ffungs là có ma

Bạn kiểm tra kĩ lại xem nhé, post lên đây Modem gì vừa bảo modem phòng bên cạnh mà lại.em chụp cái ảnh không có mạng song mới bắt wifi phòng bên cạnh post lên.sao bác kém thế.chắc bác chưa gặp hiện tượng này.tất cả máy trong phòng không máy nào có garena plus ngoài desktop nhưng máy lạ đấy có và em còn coppy về được.bác giải KẾT sao
By dumi_prince
#555712 vừa bảo modem phòng bên cạnh mà lại.em chụp cái ảnh không có mạng song mới bắt wifi phòng bên cạnh post lên.sao bác kém thế.chắc bác chưa gặp hiện tượng này.tất cả máy trong phòng không máy nào có garena plus ngoài desktop nhưng máy lạ đấy có và em còn coppy về được.bác giải KẾT sao nếu nối với modem phòng bên thì họ dùng chung mạng đương nhiên bạn thấy trong Lan là đúng rồi, trình bày chả rõ ràng gì cả mà bày đặt chê mình kém
By noen_2015
#555713 nếu nối với modem phòng bên thì họ dùng chung mạng đương nhiên bạn thấy trong Lan là đúng rồi, trình bày chả rõ ràng gì cả mà bày đặt chê mình kém Lúc bạn dùng một mình một modem, không phát wifi qua modem hay laptop ma bạn vào Lan copy được thì mới là có vấn đề, nhớ kĩ nhé
By kiemchuamai
#555719 Tui cũng dùng VDSL của FPT gặp thế này rồi. Tui quản lý moderm và biết hết các máy dùng chung Lan. Modem không phát wifi thế mà dạo trước cũng có 2-3 máy lạ kết nối nhé. Bây giờ thì hết rồi. Tự nó hết.
By binhcong_bc
#555728 nếu nối với modem phòng bên thì họ dùng chung mạng đương nhiên bạn thấy trong Lan là đúng rồi, trình bày chả rõ ràng gì cả mà bày đặt chê mình kém thế em vừa bảo là modem có dây chứ có phải modem wifi đâu.modem wifi thì ngồi cắm dây làm gì. Lúc bạn chụp ảnh là lúc máy bạn đang dùng ké wifi của phòng bên đúng không?

Vậy thì hiển nhiên bạn sẽ thấy các máy lạ, bởi vì mạng bạn đang kết nối là mạng của các "máy lạ". Với họ, họ nhìn vào thì máy bạn mới là máy lạ.

Giờ tốt nhất, bạn không kết nối ké của ai, chỉ kết nối với modem của bạn, rồi chụp ảnh. Lúc đó mới nói tiếp được.

By emarketingprovn3
#555732 Lúc bạn chụp ảnh là lúc máy bạn đang dùng ké wifi của phòng bên đúng không?

Vậy thì hiển nhiên bạn sẽ thấy các máy lạ, bởi vì mạng bạn đang kết nối là mạng của các "máy lạ". Với họ, họ nhìn vào thì máy bạn mới là máy lạ.

Giờ tốt nhất, bạn không kết nối ké của ai, chỉ kết nối với modem của bạn, rồi chụp ảnh. Lúc đó mới nói tiếp được. LÚC CHỤP CÁI ẢNH KHÔNG KÉ WIFI.LÚC POST MỚI KÉ WIFI.THẾ TÔI HỎI CÁI LÚC CHỤP OFF WIFI THÌ LÀM SAO KÉ ĐƯỢC HẢ CÁC THIÊN THẦN.CÓ THẤY CÁI CHARM XANH LÉT BÊN KIA LÀwifi off không hả
By Gian
#555744 xin lỗi anh em chứ bực mình quá.cái ông kia vừa nói wifi off mấy lần mà cứ bảo đang ké wifi.gọi fpt không được giải đáp nên lên đây xem có ai gặp chưa tìm cách giải quyết thôi chứ không ai muốn gắt làm gì cả.xin lỗi tất cả anh em
By sapphires66
#555748 có khả năng là phòng bên kia share ra cho thêm vài máy nửa..

chạy thẳng wa phòng bên mà hơi...có j` mà phải thắc mắc cậu nhợ?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym