Chào các bạn

Như vừa nói ở trên, mình muốn hỏi có thể dùng sim viettel vừa đăng kí gói Mimax và dùng cho 3g Fast Connect của mobile có được không?

Nếu được thì hack băng thông khi hết dung lượng 3g có được không?

Thân.

himura_nachiko

mình chưa dùng usb 3G của mobi nhưng tình hình là nếu trình quản lý usb 3G có thể thay đổi chế độ sóng như usb của viettle thì có thể được, và đặc biệt là khu vực của bạn có thể hack được

Pic_xynh

hách ntn hả bạn. mình dùng mimax giờ bị bóp bt mạng lag chán kinh.mà sim d-com mình vẫn hách được thê mà sim mimax lại không hách được mình chưa dùng usb 3G của mobi nhưng tình hình là nếu trình quản lý usb 3G có thể thay đổi chế độ sóng như usb của viettle thì có thể được, và đặc biệt là khu vực của bạn có thể hack được

nhim_yumi

Tiện đây cho mình hỏi:

DCOM Viettel có dùng được sim của Mobi hay Vina ko?

Mình đang dùng MF190s, nếu được thì mua cái về dùng thử

nguyetdang1610

Tiện đây cho mình hỏi:

Mình đang dùng MF190s, nếu được thì mua cái về dùng thử Dcom vừa unlock thì sẽ sử dụng được sim Mobi và vina mà...unlock hoàn toàn thì mất phí, còn unlock tạm thời (gian) thì có tool cho 1 số dòng dcom đó, mình dùng e173u1, unlock tạm thời, dùng mobi sinh viên, 20k/tháng, share mạng, cả nhà dùng tẹt ga...

Bradig

Tiện đây cho mình hỏi:

Mình đang dùng MF190s, nếu được thì mua cái về dùng thử Dcom viettel đa số đều bị khóa mạng,chỉ dùng được sim viettel thôi,nếu muốn dùng sim khác thì unlock tạm thời (gian) free hay unlock vĩnh viễn 100k.

Còn "hên" nữa thì bạn sẽ mua trúng loại viettel mới sản xuất năm 2012,dc-unlocker chưa hỗ trợ

nguyendai_tk3

Tiện đây cho mình hỏi:

Mình đang dùng MF190s, nếu được thì mua cái về dùng thử MF190 phải can thiệp phần cứng, mang ra hiệu họ làm cho. còn E173eu1 với E1750 thì dùng 1 phần mềm nhỏ là ngon ngay.

hung976222

Re: Dùng Sim Mimax (Viettel) cho 3g Fast Connect của Mobi để hac

minh dung dcom su dung 3 mang rao ban tren mang ....hok biet lam sao hack goi mimax cua viettel het bi bo chi con 16kb/s nan wa' roi ba con oi.....@@

tctuvan

Re: Dùng Sim Mimax (Viettel) cho 3g Fast Connect của Mobi để hac

Hack làm sao được, họ fix hết rồi

Các chủ đề có liên quan khác