Phần mềm hữu ích với Internet
By Armstrang
#554911 Bạn phải IDM lên trước nhé, và không customize gì nó, bắt buộc tên của process trong Task Manager phải là IDMan.exe IDm thì luôn bật rồi, Trong Task Manager cũng IDMan.exe rồi

còn cái Customize thì cũng k0 rõ lắm
By vanlongnguyen89
#554914 IDm thì luôn bật rồi, Trong Task Manager cũng IDMan.exe rồi

còn cái Customize thì cũng k0 rõ lắm kỳ nhỉ? Mình copy và get một phát một ăn luôn

By bexinh_betaplove2008
#554935 Link còn sống mà nó báo lỗi

link đây: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Mọi người thử dùm với

Thanks!
By Pat
#554952 To IDM sao chẳng có phản ứng vì vậy mình cũng bị thế này, ấn vào To IDM mà chả thấy gì cả! bạn có thể chỉ dẫn cụ thể hơn không? thanks!
By keobachnha_dangieu18
#554966 mình cũng bị thế này, ấn vào To IDM mà chả thấy gì cả! bạn có thể chỉ dẫn cụ thể hơn không? thanks! MÌnh củng vậy báo vừa get xong mà bấm Vào IDM thì im re

Tài khoản đang được sử dụng trên máy khác

Bạn vui lòng nhấn vào đây để yêu cầu xóa lượt tải trước

Hic mình chỉ hì hục code mà chưa test kỹ nên chưa biết tình trạng này. Cái này là do Fshare nó hạn chế luồng, người trước down xong thì bạn mới được phép down. Mình sẽ tìm cách khắc phục tình trạng này trong phiên bản kế tiếp, mong tất cả người thông cảm.

Để test thì mình cần tìm 1 chỗ có 2 mạng 2 IP để test nên có lẽ sẽ mất thời (gian) gian, trong lúc chờ đợi mình vẫn sẽ cập nhật các thay đổi nhỏ và trước mắt là get 4share.vn nhé

By aloha_everyone
#554970 Hic mình chỉ hì hục code mà chưa test kỹ nên chưa biết tình trạng này. Cái này là do Fshare nó hạn chế luồng, người trước down xong thì bạn mới được phép down. Mình sẽ tìm cách khắc phục tình trạng này trong phiên bản kế tiếp, mong tất cả người thông cảm.

Để test thì mình cần tìm 1 chỗ có 2 mạng 2 IP để test nên có lẽ sẽ mất thời (gian) gian, trong lúc chờ đợi mình vẫn sẽ cập nhật các thay đổi nhỏ và trước mắt là get 4share.vn nhé thanks tinh thần sẻ chia bạn :x

có 4share rồi đỡ đi tìm acc
By nhung_koj
#555045 rất hay và hữu ích, thank bạn vì vừa sẻ chia
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym