Phần mềm hữu ích với Internet
Hình đại diện của thành viên
By jaraia2
#1027209 Ad giúp tui tải tài liệu này nhekk :)))
Link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
Tên bài:Tài liệu Hóa xạ trị đồng thời carcinôm vòm hầu giai đoạn tiến xa tại chỗ tại vùng
Rica17 có gì giúp đỡ tui nha :> Nhân tiện Thank rica17 vì file bài trc nhé <3
By daigia
jaraia2 đã viết:Ad giúp tui tải tài liệu này nhekk :)))
Tên bài:Tài liệu Hóa xạ trị đồng thời carcinôm vòm hầu giai đoạn tiến xa tại chỗ tại vùng
Rica17 có gì giúp đỡ tui nha :> Nhân tiện Thank rica17 vì file bài trc nhé <3

bài này có rồi mà
Hóa-xạ trị đồng thời carcinôm vòm hầu giai đoạn tiến xa tại chỗ-tại vùng
By vnhai12345
#1027226 Hi mọi người, mình muốn tham khảo tài liệu :"Nghiên cứu và chế tạo vật liệu cấu trúc nano tio2 dạng ống ứng dụng trong cảm biến khí"
Website mình có nhưng link đã die (viewtopic.php?f=111&t=257248)
Thank mọi người nhiều

>> đã update
Nghiên cứu và chế tạo vật liệu cấu trúc nano TiO2 dạng ống ứng dụng trong cảm biến khí
By thanhhongp
#1027233 Nhờ bạn tải tài liệu này giúp mình Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
ở trang của kết nối cũng có tài liệu này nhưng mình không tải được. Thank bạn nhiều! email của mình là phanthithanhhong92@gmail.com
By rica17
thanhhongp đã viết:Nhờ bạn tải tài liệu này giúp mình Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
ở trang của kết nối cũng có tài liệu này nhưng mình không tải được. Thank bạn nhiều! email của mình là phanthithanhhong92@gmail.com

>>
Không gian nông thôn qua một số tác phẩm điện ảnh chuyển thể ( Mùa len trâu, Thương nhớ đồng quê và Cánh đống bất tận)
By pjnkpoog
#1027244 Bạn ơi bạn giúp mình tải tài liệu này được không ạ:

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

hay link này:

Kiểm Soát Chi Đầu Tư Xây Dựng Cơ Bản Từ Ngân Sách Nhà Nước Qua Kho Bạc Nhà Nước Ba Vì, Hà Nội

Thank bạn nhiều ạ.
By vnhai12345
vnhai12345 đã viết:Hi mọi người, mình muốn tham khảo tài liệu :"Nghiên cứu và chế tạo vật liệu cấu trúc nano tio2 dạng ống ứng dụng trong cảm biến khí"
Thank mọi người nhiều

>> đã update
Nghiên cứu và chế tạo vật liệu cấu trúc nano TiO2 dạng ống ứng dụng trong cảm biến khí

Thank admin/mod đã fix lại link trong bài nhưng có vẻ là nhầm một. Vì tên luận văn trong link không giống như trong topic. Mong BQT xem lại.
Thank in advince
By rica17
vnhai12345 đã viết:
vnhai12345 đã viết:Hi mọi người, mình muốn tham khảo tài liệu :"Nghiên cứu và chế tạo vật liệu cấu trúc nano tio2 dạng ống ứng dụng trong cảm biến khí"
Thank mọi người nhiều

>> đã update

Thank admin/mod đã fix lại link trong bài nhưng có vẻ là nhầm một. Vì tên luận văn trong link không giống như trong topic. Mong BQT xem lại.
Thank in advince

thế thì chỉ có bạn file tóm tắt thôi, bài gốc bị lỗi rồi
By dangtuanmk11
#1027258 Ad giúp mình file này được không, hình như từ trang mình ra nhưng mình tìm không thấy
Bộ câu hỏi CÓ LỜI GIẢI thi công chức môn kiến thức chung
link: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!
thanhs ad trước ạ
Kết nối đề xuất:
xe máy Vision cũ tại Hà Nội