Phần mềm hữu ích với Internet
By ani88le
#553278 Nhà mình đang dùng gói mega easy cước trọn gói, bình thường thì mình down bằng idm speed được ~468Kb/s nhưng k hiếu sao mấy hôm nay lại xuống dưới 390kB/s, mình vừa thử down bằng tài khoản vip ở 4share.vn và fshare nhưng cũng chỉ vậy, ai biết chỉ mình với nhé, thanks nhiều

Lưu ý khi sử dụng

- Gặp Link download hỏng, hãy đăng trả lời (yêu cầu link download mới), Các MOD sẽ cập nhật link sớm nhất
- Tìm kiếm trước khi đăng bài mới

Chủ đề liên quan:
By vietnamairlines26
By chauthuy_truong
#553352 bạn dùng VNPT thì lên chấp nhận tình trạng như vậy. trung bình 1 tháng thì khoảng 3 lần thì mạng sẽ chập chờn trong số lần đó thì sẽ có 1 lần mạng cực kém test ping thì request time out liên tục. Bạn có thể chuyển sang FPT với mức giá như thế nhưng tốc độ lại cao hơn 1M trung bình 600kb/s. bạn cần tư vấn thêm thì hãy gọi cho mình 0167.377.1087

----gl---- Nhà mình đang dùng gói mega easy cước trọn gói, bình thường thì mình down bằng idm speed được ~468Kb/s nhưng k hiếu sao mấy hôm nay lại xuống dưới 390kB/s, mình vừa thử down bằng tài khoản vip ở 4share.vn và fshare nhưng cũng chỉ vậy, ai biết chỉ mình với nhé, thanks nhiều
By than_hanh2011
#553399 Thực ra thì dạo này mạng nào cũng chán hết, mình chuyển nhà thấy mạng nào cũng củ chuối , chả như quảng cáo đâu
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online