Phần mềm hữu ích với Internet
By Quigley
By bui_bay012
#552672 Nhờ mấy Pro hổ trợ giúp. Có cách nào không nên phải ngắt mấy phần mềm chống virus ( Norton 2012, Microsoft ... ) để xem phim bằng VLC được không, vì mổi lần xem VLC đều yêu cầu phải ngắt cái tường lửa gì đó mới xem được . Mình không rành vi tính lắm. Rất mong được giúp đở . Thanks
By quangtrongbachtkp
#552676 Nhờ mấy Pro hổ trợ giúp. Có cách nào không nên phải ngắt mấy phần mềm chống virus ( Norton 2012, Microsoft ... ) để xem phim bằng VLC được không, vì mổi lần xem VLC đều yêu cầu phải ngắt cái tường lửa gì đó mới xem được . Mình không rành vi tính lắm. Rất mong được giúp đở . Thanks mình xem bình thường,bật tường lửa, windows de fender, chuong trinh diet vi rus,van coi như thường
By angeloflove3779
#552680 Sao lạ vậy ta, khi mình tắt tường lửa, phần mềm vỉut thì coi được, còn bật thì nó không cho vào , nhấp đúp vào, nó im re không nhúc nhích gì hết !!!!!
By tranmaluc78
#552706 Trong diễn đàn có nhiều topic giới thiệu các trang xem tivi có các kênh nước ngoài phụ đề tiếng Việt như HBO, Cinemax, StarMovie, StarWorld. Nhưng nhiều bạn gặp răc rối quá.

Đơn giản thôi, mình chỉ các bạn xem trên VLC, không cần vào trang nào cả.

Trước hết máy bạn phải cài VLC, tốt nhất bản setup full: Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Sau đó, tải list kênh đính kèm (file m3u) về rồi dùng VLC mở để xem!

Bấm vào đây để đăng nhập và xem link!

Fix (23-5-2012): Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! cái này so với trang Bấm vào đây để đăng nhập và xem link! thì thế nào hả bạn ? cái này cũng cần VLC nhưng vì coi trên web. nên mình cài thêm speedyitunes coi cũng được lắm ak

Kết nối đề xuất:
Learn Synonym