Phần mềm hữu ích với Internet
#552010 các bạn cho mình hỏi khi máy tính của mình bị lỗi windows và không vào được windows nữa mà ổ cd thì hỏng .vậy mình muốn gosh lại máy dùng usb như thế nào ( hiện tại máy mình vừa gosh song ngon rồi nhưng mình muốn hỏi để sau này có lỡ tay thì...........) . các bạn chỉ dẫn thật rõ hơn dùm mình nhá ( máy mình vừa có file CDR00001.GHO rồi ...) mà dùng decom có tương tự như usb không .mình có cái thẻ nhớ 1.82g..........mong các bạn giúp đỡ ............thank!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
By nusinh_hue89vn
By truongmynga_dx
#552026 không hiểu bạn. Đã ghost xong, mà còn bảo không biết Ghost xong nhưng chưa chắc do bạn ấy ghost

Máy bạn vừa có file.gho rùi. Thì cần quái gì phải dùng usb ý người ta là ngoài nhét CD hirent vào để ghost thì có cách khác không đó bro.

@chủ thread: tìm 1 click có ngay menu hirent boot ấy hay

By nhocbin13579
#552038 hướng dẫn mình rõ hơn chút đi mình không rành cái khoản này cho lắm......(gosht lại máy khi không vào được windows bằng decom thẻ nhớ 2g không có file DR00001.GHO trong máy tính ) thế này cho chắc ăn
By nhock_quang
#552073 Mình nghĩ nên mua luôn cái đĩa Hirent boot đi cho tiện có đắt lắm đâu mà xài usb chi cho mệt
Kết nối đề xuất:
Đọc Truyện online