kangtadang35

Hiện giờ ff và chrome là 2 trình duyệt tuyệt cú vời ntn thì k phải bàn thêm nữa r

Nhưng không hiểu cái chrome nhà mình bị sao nữa, bình thường rất mượt chỉ riêng vào fb là lag, giật, bựa, khắm k thể tả được. Trong khi th ff thì mượt mà là thường ???????? :-ss

Why ?????

Liệu có phải th google giở thủ đoạn gì bắt chúng ta quay xang G+ k

amoll07

hj, g+ hả, .bạn này hài. thật ra cái đó cũng có lúc à, mình lâu lâu mới bị à.

vothanhmai_vk

hj, g+ hả, .bạn này hài. thật ra cái đó cũng có lúc à, mình lâu lâu mới bị à. thực ra KẾT dùng ff hơn nhưng dạo này th ff hay bị báo mấy cái lỗi đại loại như về script, java...vv...nên quay ra th chrome :-ss

24/24 giật...lag...vs fb

spucsuct_218

fb giờ đổi host mới vào nhanh được bạn ơi...tụi mình cũng từng bị rồi..vào fb mà chờ cả buổi.

follow_only_u

fb giờ đổi host mới vào nhanh được bạn ơi...tụi mình cũng từng bị rồi..vào fb mà chờ cả buổi. Oh NO NO :-> fb nhà mình rất mượt mà chỉ mượt trên ff thôi

my_ngoc60

Chrome phiên bản mới rất dễ bị hiện tượng thế bạn à , đang bị lỗi cái Plugin Flash mà , giờ vẫn chưa thấy sửa được.Nên nó lag lag dở dở là đúng rồi.Bác dùng bản cũ bản 21 hay 20 đấy dùng tạm ổn

pinochio1994

Chrome phiên bản mới rất dễ bị hiện tượng thế bạn à , đang bị lỗi cái Plugin Flash mà , giờ vẫn chưa thấy sửa được.Nên nó lag lag dở dở là đúng rồi.Bác dùng bản cũ bản 21 hay 20 đấy dùng tạm ổn nếu là lỗi flash thì các web nhạc hay film onl cũng lag chứ :v đây mỗi fb lag thôi ) google giở thủ đoạn r

Các chủ đề có liên quan khác