Phần mềm hữu ích với Internet
By kangtadang35
#550912 Hiện giờ ff và chrome là 2 trình duyệt tuyệt cú vời ntn thì k phải bàn thêm nữa r

Nhưng không hiểu cái chrome nhà mình bị sao nữa, bình thường rất mượt chỉ riêng vào fb là lag, giật, bựa, khắm k thể tả được. Trong khi th ff thì mượt mà là thường ???????? :-ss

Why ?????

Liệu có phải th google giở thủ đoạn gì bắt chúng ta quay xang G+ k

By amoll07
#550946 hj, g+ hả, .bạn này hài. thật ra cái đó cũng có lúc à, mình lâu lâu mới bị à.
By vothanhmai_vk
#550994 hj, g+ hả, .bạn này hài. thật ra cái đó cũng có lúc à, mình lâu lâu mới bị à. thực ra KẾT dùng ff hơn nhưng dạo này th ff hay bị báo mấy cái lỗi đại loại như về script, java...vv...nên quay ra th chrome :-ss

24/24 giật...lag...vs fb
By follow_only_u
#551014 fb giờ đổi host mới vào nhanh được bạn ơi...tụi mình cũng từng bị rồi..vào fb mà chờ cả buổi. Oh NO NO :-> fb nhà mình rất mượt mà chỉ mượt trên ff thôi
By my_ngoc60
#551060 Chrome phiên bản mới rất dễ bị hiện tượng thế bạn à , đang bị lỗi cái Plugin Flash mà , giờ vẫn chưa thấy sửa được.Nên nó lag lag dở dở là đúng rồi.Bác dùng bản cũ bản 21 hay 20 đấy dùng tạm ổn
By pinochio1994
#551069 Chrome phiên bản mới rất dễ bị hiện tượng thế bạn à , đang bị lỗi cái Plugin Flash mà , giờ vẫn chưa thấy sửa được.Nên nó lag lag dở dở là đúng rồi.Bác dùng bản cũ bản 21 hay 20 đấy dùng tạm ổn nếu là lỗi flash thì các web nhạc hay film onl cũng lag chứ :v đây mỗi fb lag thôi ) google giở thủ đoạn r
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym