Phần mềm hữu ích với Internet
By congchuameo888
#551063 Link nào chậm gửi cho tôi, tui sẽ gửi link tốc độ 'khói lửa'
By htdao_1204
By giongnhuthachsanh
#551088 Chính xác là Fshare vừa chỉnh lại tốc độ cho acc Free, cho dù bạn kết hợp Fshare Tool với IDM thì tốc độ free cũng chỉ khoảng 230-240 KB/s mà thôi. Trong khi Acc Vip thì vẫn max đường truyền.
By miumiu_iucun_92bg
#551090 Thanks nha

Vậy acc VIP thì tốc độ khoảng bao nhiêu vậy?

Có gì bữa nào tải phim 720p thì mua Chính xác bao nhiêu thì chưa biết, nhưng ít nhất cũng vài MB/s, bạn khỏi lo.
By superman_vn2006
#551113 Vài Mb/s á, còn tùy thuộc vào gói cước đó bạn ạ Tất nhiên rồi, ai cũng hiểu điều này mà Ý mình nói là băng thông của bạn được bao nhiêu thì sẽ down max hết với acc VIP của Fshare. Vì trên Fshare.vn ghi là acc VIP không giới hạn băng thông, sẽ max theo gói cước ADSL của bạn.
By nhoc_ninhbinh
#551128 Fshare dạo này bị chập mạch hay sao ấy, mình dùng acc vip ngày trước dow cả trên IDM lẫn Fshare Tool toàn 900Kb - 1Mb/s. Mà hiện tại kéo chỉ toàn trên dưới 300kb/s. Thế này dow 1 bộ phim 10G về có mà hết ngày cũng chả xong
By VboyTeen_FC
#551129 mình cũng bị hiện tượng Fshare download chậm vậy nè...

Acc VIP mấy ngày trước đây toàn down 1.5Mb/s. giờ chỉ còn 400KB/s thôi. không biết phải làm sao đây. Tốn mấy ngày làm VIP.

Fshare bồi thường cho khách VIP 2 ngày sử dụng nhưng tốc độ đâu cải thiện gì đâu?
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym