Phần mềm hữu ích với Internet
By nguyenvp_blog
#550512 cả nhà giúp e với

cái chrome của e hôm nay nó bị lỗi là không cho nhấn pause khi nghe nhạc trực tuyến cả trên mp3.zing và nhaccuatui. trên nhaccuatui khi nghe playslist thì cũng không chọn bài ở dưới list nhạc được, mà nó bắt nghe tuần tự. không muốn nghe nhạc nữa là chỉ còn cách tắt cửa sổ trang nghe nhạc. còn khi xem video bóng đá trên 24h thì nó lại không cho ấn play, nên không thể coi được.

tuy nhiên trên firefox thì lại vẫn chạy ok.

ai vừa gặp trường hợp này có cách khắc phục thì chỉ dẫn e với ạ.

thanks all!

By vanlongnguyen89
By pe_gua
#550533 Nếu bạn gặp lỗi này:

- Reinstaller Chrome

- Reinstaller Adobe Flash

P/s: Nếu làm các cách trên không được thì chỉ còn nước cài lại windows hay ghost lại thôi
By minh_nhi
#550545 Chome có sẫn flashplayer không phải cài lại flash của máy tính làm j vì nó không ảnh hưởng tới nhau

bằng chứng là ff của bác ý vẫn bình thường.

bạn chỉ cài lại chome hay nâng cấp phiên bản đi là hết lỗi

chắc do VR hay tát đột ngột chome không fix dc
By boydepzai_onlineduongpho
#550566 Lỗi này chưa gặp bao giờ, bạn thử cài lại Chrome xem. vừa cài lại rồi bạn à, nhưng vẫn không được, ngày trước lâu rồi nó cũng bị cái trang nhaccuatui ( trang 24h không thử ) sửa mãi không được, phải dùng tạm sau này cài lại windows thì mới được.

à mà hiện tại chrome nó cũng bị cái lỗi IDM bắt down nhạc không cho nghe trực tuyến, mình đành phải tắt chrome trong IDM, lúc nào cần down thì mở firefox lên nó chậm tí nhưng ổn định với thằng IDM. ai biết cách chỉ dùm mình luôn, search google rồi mà vẫn chưa được. thanks
By hoathuytram_wbf
#550572 Chome có sẫn flashplayer không phải cài lại flash của máy tính làm j vì nó không ảnh hưởng tới nhau

bằng chứng là ff của bác ý vẫn bình thường.

bạn chỉ cài lại chome hay nâng cấp phiên bản đi là hết lỗi

chắc do VR hay tát đột ngột chome không fix dc chrome tự cập nhập mà bạn, bây giờ phiên bản của nó là 19.0.1084.56

tình hình này chắc chờ lúc nào cài lại windows rồi
By tieucntt_tieucntt
#550618 vừa cài lại rồi bạn à, nhưng vẫn không được, ngày trước lâu rồi nó cũng bị cái trang nhaccuatui ( trang 24h không thử ) sửa mãi không được, phải dùng tạm sau này cài lại windows thì mới được.

à mà hiện tại chrome nó cũng bị cái lỗi IDM bắt down nhạc không cho nghe trực tuyến, mình đành phải tắt chrome trong IDM, lúc nào cần down thì mở firefox lên nó chậm tí nhưng ổn định với thằng IDM. ai biết cách chỉ dùm mình luôn, search google rồi mà vẫn chưa được. thanks Thế thì chịu roài, không biết có phải do IDM tác quái ko?

Gỡ IDM ra, lên mạng down bản khác về cài vào.

By satthu_anhsang2000
#550654 đó là do trình duyệt google chrome bị lag khi mở 1 đến 2 tag thôi chứ không có lỗi gì đâu,bạn cứ để nó load hết bài nhạc rồi hãy pause.

thân!
By luu_vuong2909
#550692 đó là do trình duyệt google chrome bị lag khi mở 1 đến 2 tag thôi chứ không có lỗi gì đâu,bạn cứ để nó load hết bài nhạc rồi hãy pause.

thân! Cách này khả thi này, trước h chưa thấy lỗi nào kì vậy
Kết nối đề xuất:
Learn Synonym