Auslogics BoostSpeed ​​7 Premium là một chương trình tất cả trong một tối ưu hóa hệ thống và bảo trì cho Windows để tăng cường hiệu suất máy tính của bạn. Nó chứa một loạt các công cụ làm sạch, tăng tốc và sửa chữa hệ thống của bạn để làm cho nó chạy nhanh và ổn định.

Các chức năng chính

System Information - Cung cấp đầy đủ và dễ hiểu thông tin về máy tính của bạn.
File Recovery - Khôi phục các file vô tình xóa hay các tập tin bị xóa bởi virus tấn công và lỗi phần mềm.
Disk Cleaner - Loại bỏ rác trong hệ thống và các tập tin rác làm chậm máy tính của bạn
Disk Defrag - Chống phân mảnh ổ đĩa và tối ưu hóa các tập tin hệ thống để có được tối đa hiệu suất ổ đĩa cứng của bạn.
Disk Doctor - Tìm thành phần xấu, cụm bị mất và các lỗi thư mục và các bản sửa lỗi
Disk Wipe - Xóa sạch không gian trống trên đĩa để ngăn ngừa khôi phục dữ liệu nhạy cảm
Disk Explorer - Hiển thị các tập tin đưa lên không gian trên máy tính của bạn
File Shredder - Xóa tập tin được lựa chọn không thể phục hồi trên một đĩa hay USB
Theo dõi Eraser - Xóa lịch sử của máy tính và Internet sử dụng của bạn
Duplicate File - Giúp để phát hiện và loại bỏ các tập tin trùng lặp
Locked Manager Files - hiển thị danh sách các tập tin bị khóa và các quy trình mà nó đang bị khóa.
Registry Cleaner - làm sạch registry và sửa chữa tất cả các lỗi được tìm thấy để tăng tính ổn định PC
Registry Defrag - Chống phân mảnh và làm gọn Windows Registry
Internet Optimizer - tối ưu tất cả các thiết lập để kết nối Internet cụ thể của bạn
Services Manager - Vô hiệu hóa các dịch vụ không cần thiết làm chậm máy tính của bạn
Startup Manager - Cho phép quản lý các chương trình tự khởi động trên Windows khởi động
Uninstall Manager - Hoàn toàn gỡ bỏ các chương trình phần mềm mà bạn không còn cần nữa
Tweak Manager - Cho phép điều chỉnh hàng trăm các thiết lập của Windows để tăng tốc độ máy tính của bạn
Task Manager - Liệt kê tất cả tiến trình đang chạy, các dịch vụ và tập tin bị khóa
Trung tâm Cứu hộ - Tất cả các thay đổi được thực hiện bởi các chương trình trên máy tính của bạn được lưu trữ tại Trung tâm cứu hộ. Nếu bạn gặp bất kỳ vấn đề gây ra bởi các chương trình, bạn có thể dễ dàng sử dụng một bản sao lưu để khôi phục lại tình trạng ban đầu của hệ thống của bạn.

Tải về Auslogics BoostSpeed 7.9.0 Premium:

Key bản quyền chính hãng: Y2JQG-H8UY7-X9LZD-9CZX8-3V3AW

mvpr45

Bác nào mà hay dùng bàn phím ảo thì không nên dùng thằng này, nó tắt hết các Service của bàn phím ảo đi mất công tìm mở lại lắm.

Trước kia mình khá thích thằng này nhưng vì nó tối ưu nên tắt 1 ít service mình cần nên nghỉ luôn

baby_angel_1502

Cho em hỏi soft tối ưu nào không phải của khựa xài tốt nhất vậy. Trừ cái system mechanic ra nhé (Từng xài rồi không ưa lắm).

Bác nào mà hay dùng bàn phím ảo thì không nên dùng thằng này, nó tắt hết các Service của bàn phím ảo đi mất công tìm mở lại lắm.

Trước kia mình khá thích thằng này nhưng vì nó tối ưu nên tắt 1 ít service mình cần nên nghỉ luôn Chà nghe bác nói thế mình ớn ớn thế nào ấy cài phát thử xem sao

heomay_7

Hồi xưa cũng thích chơi mấy em này - Giờ cứ để máy rin thôi - Tối ưu không giúp gì được nhiều lắm - Lâu lâu quét rác cho em nó - Khoàng 6 tháng hay 1 năm cài windows hay ghost lại 1 lần cho nhanh

ch0c0ly_bjbj

Cho em hỏi soft tối ưu nào không phải của khựa xài tốt nhất vậy. Trừ cái system mechanic ra nhé (Từng xài rồi không ưa lắm). Ashampoo Winoptimized 12 bạn ạ . Mình đang dùng khá tốt . Mình cũng dùng không nổi thằng System Mechanic . Cài nó vào chỉ tổ thêm lag khi chơi game chứ chẳng được quái gì.

taitu_qn

Ashampoo Winoptimized 12 bạn ạ . Mình đang dùng khá tốt . Mình cũng dùng không nổi thằng System Mechanic . Cài nó vào chỉ tổ thêm lag khi chơi game chứ chẳng được quái gì. Đùa chứ em thấy dùng SM chạy nhanh mà, tối ưu quá tốt luôn

tamyngan

Cái này thì dùng tốt, máy nhanh hơn hẳn nhưng đúng như mấy bác ở trên nói, nó tắt hết dịch vụ bàn phím ảo nên mất công bật lại.

Đùa chứ em thấy dùng SM chạy nhanh mà, tối ưu quá tốt luôn Mình dùng qua 2 máy với thằng này. Rất là ghét nó.

Máy bàn thì bị lỗi CPU nóng > 90 độ . Đang dùng máy tắt phụt. Gỡ ra lại OK liền.

Lap thì chơi LOL giật tung đít lên, hay full ram ... Nói chung là có lẽ mình bị dị ứng với nó.

Tùy người dùng cảm nhận thôi. Máy mình chỉ 2Gb ram nên vậy.

Mal

Đùa chứ em thấy dùng SM chạy nhanh mà, tối ưu quá tốt luôn SM chắc phải xài với máy khá mạnh kia chứ thấy máy tầm trung cài vào nó ngốn thêm CPU với RAM do cái tối ưu thời gian thực của nó nhiều lắm. Với lại em chỉ thích cái nào giao diện đẹp

SM chắc phải xài với máy khá mạnh kia chứ thấy máy tầm trung cài vào nó ngốn thêm CPU với RAM do cái tối ưu thời gian thực của nó nhiều lắm. Với lại em chỉ thích cái nào giao diện đẹp giao diện đẹp thì thiếu gì. ASC , AWO12, Tune-up ...

hoặc bạn thử cái này giao diện cũng đẹp này :

Laurian

Quan trọng là có key, và giao diện đẹp, dễ sử dụng, hiệu quả thì quá tốt. Mình dùng Wise care 365 có bản quyền khuyến mãi của anhhaihet post thấy rất là hay.

Các chủ đề có liên quan khác