itzcat

Windows 8 Manager 2.1.9 Full

Windows 8 Manager 2.1.9 Full là phiên bản mới nhất của công cụ tối ưu hóa hệ điều hành Windows 8 được xây dựng và phát triển bởi hãng Yamicsoft. Trải qua nhiều lần cập nhật kể từ khi windows 8 được chính thức ra mắt tới người sử dụng, Windows 8 Manager ngày một hoàn thiện cả về chức năng vượt trội lẫn giao diện thân thiện với người sử dụng.

Hiện có nhiều phần mềm hệ thống được phát hành nhằm chăm sóc, sửa lỗi cũng như tối ưu hệ điều hành. Tuy nhiên, nếu bạn đang sử dụng Windows 8 thì tiện ích Windows 8 Manager thực sự không thể thiếu trong máy tính của bạn.

Clintwood

- không có hướng dẫn sử dụng @@ mình dốt tiếng anh không biết sử dụng thế nào @@@

Johnnie

- không có hướng dẫn sử dụng @@ mình dốt tiếng anh không biết sử dụng thế nào @@@ Dốt tiếng anh thì chịu khó google dịch đi bạn !

Phần mềm này xài khá hay đó !

anh_peo

- không có hướng dẫn sử dụng @@ mình dốt tiếng anh không biết sử dụng thế nào @@@ Rất tiếc cả máy bàn lẫn Laptop thì SDC đều xài Windows 7 . Không có Windows 8 nên không thể làm Clip test cho AE tham khảo được . Trên giao diện phần mềm có những từ tiếng anh mô tả chức năng của công cụ đó , bạn chịu khó dùng Google dịch ra bạn sẽ hiểu được phần nào chức năng của nó !

Chuchip

Rất tiếc cả máy bàn lẫn Laptop thì SDC đều xài Windows 7 . Không có Windows 8 nên không thể làm Clip test cho AE tham khảo được . Trên giao diện phần mềm có những từ tiếng anh mô tả chức năng của công cụ đó , bạn chịu khó dùng Google dịch ra bạn sẽ hiểu được phần nào chức năng của nó ! Làm cái máy ảo windows 8 rồi test cũng được !

Mình thấy giao diện 7 với 8 y chang nhau thôi !

Chắc phần tinh chỉnh chỉ # nhau tí xiu thôi !

nguyenvp_blog

dùng windows 8.1 thì không phải dùng tool này phải không bác??? Nó tinh chỉnh từ windows 8 đến windows 10 luôn !

Tại mấy bản sau này có giao diện metro !

Nhưng đối với windows 10 thì chưa ra chính thức nên fai biết cân nhấc khi chỉnh không là dễ bị lỗi !

Còn windows 8 với 8.1 thì ok rồi !

P/s: chức năng mới trong phiên build 2.1.9:

Add the feature that back up Group Policy settings in Security section <= Thêm chức năng sau lưu Group Policy cài đặt nằm trong Security section

Add the feature that disable Touch Keyboard in Custom System <= Thêm chức năng vô hiệu Touch Keyboard nằm trong Custom System

Add the Bing Images in Visual Customizer, you can download the Bing images automatically <= Thêm ảnh Bing nằm trong Visual Customizer, bạn có thể tải ảnh Bing tự động

Fix the bugs <= Sửa vài lỗi

Các chủ đề có liên quan khác