NT_LH

IObit Advanced SystemCare là công cụ bảo dưỡng hệ thống “tất cả trong một”, với hàng tá tiện ích có thể dọn dẹp file rác nhanh chóng, diệt virus, sửa lỗi và tăng tốc Windows

Advanced SystemCare 8 là phiên bản mới nhất của bộ phần mềm bảo trì máy tính của IObit .

Cũng như với nhiều gói tương tự, bạn sẽ có được công cụ để kiểm soát các chương trình khởi động , chống phân mảnh ổ đĩa cứng của bạn, quản lý các tiến trình đang chạy , tìm và loại bỏ các file trùng lặp và tinh chỉnh các thiết lập của Windows cần thiết. Và những chỉ làm việc tốt - nhưng chúng chỉ là khởi đầu .

Phần mềm này cũng có thể phát hiện và loại bỏ phần mềm độc hại ; các tập tin phục hồi ; tối ưu hóa máy tính của bạn để chơi game ; xóa an toàn các tài liệu mật , khôi phục lại menu Start cho Windows 8, và nhiều hơn nữa .

Lưu ý : đây là phiên bản beta . Ngày phát hành cuối cùng của nó , chương trình sẽ chia thành các phiên bản miễn phí và trả tiền.

Có gì mới trong phiên bản 8 ?

+ Nhãn hiệu mới giao diện người dùng - thiết kế đơn giản với giao diện người dùng hỗ trợ tối đa .

+ Tùy Chỉnh Theme - Thay đổi theme dễ dàng với hình ảnh yêu thích của bạn.

+ Bảo vệ New Module - Bảo vệ trang chủ của trình duyệt, công cụ tìm kiếm , lướt web trực tuyến của bạn và củng cố hệ thống.

+ New Plugin / Toolbar Cleaner - thanh công cụ Màn hình trình duyệt , bổ sung trong thời gian thực để loại bỏ những độc hại để bảo vệ tốt hơn các trình duyệt của bạn.

+ Dọn dẹp trình duyệt mới - Cung cấp kỹ thuật 1 cú click chuột để làm sạch lịch sử trình duyệt và các vấn đề bảo mật khác khi trình duyệt đóng lại.

+ Mới IObit Uninstaller 4 - Hủy bỏ các chương trình không mong muốn , bổ sung , thanh công cụ và Windows 8 các ứng dụng tàu điện ngầm cài đặt sẵn.

+ New Software Updater - Cập nhật phần mềm quan trọng của bạn để cập nhật.

+ Sửa lại Startup Manager - Phương pháp 1 cú click chuột để tăng tốc độ khởi động hệ thống và quản lý dễ dàng cho Startups , dịch vụ , Kế hoạch.

+ Sửa lại đĩa Optiomization - Thêm SSD ( Solid State Disk ) tối ưu hóa và chống phân mảnh đĩa đa .

+ Xây dựng lại Performance Monitor - Giám sát hoạt động máy tính của bạn trong thời gian thực và thúc đẩy nó chỉ với một cú nhấp chuột .

+ Bảo mật Sweep - Thêm sạch cho Windows Metro Apps và sạch sẽ cho iTunes.

+ Registry Fix - Thêm sửa chữa cho " Windows và dịch vụ " và nâng cao tốc độ quét quét động cơ và sự ổn định.

Một vài hình ảnh sau khi cài đặt

Phần mềmtương thích với windows xp/7/8/8.1

Download

Đã có bản 8.3 với 40 ngày dùng thử link đây Như Trên
Key cho bản 8 beta 3 (nhớ ngắt mạng trước khi active): 76579-1E116-4F70E-2D2F7 (Ths for bác datuan07)
Hình Ảnh Về Bản 8.3

Key còn 365 ngày

Giao diện có thêm tùy chọn thay nền và icon

Cập nhật Cr-ack 12h35-27/10 ,ae test thử phát xem

Link: (COPY VÀ DÁN NHÉ)
ADD thêm link mega.co.zn nhé

Hướng dẩn:tắt ASC,copy file ban vừa down vào c:program file\obit\advance system care 8 và dán đè lên(vào task manager tắt advance system care trước nhé)

duck_lee

Nhìn giao diện đẹp hơn trc' r' là nhiều, f? đợi final ra dùng cho nó chắc!

Nhìn giao diện đẹp hơn trc' r' là nhiều, f? đợi final ra dùng cho nó chắc! bản này cũng ok mà bạn,mình thấy sài cũng khá mượt,mổi tội chưa có tiếng việt

daituongquan_8x

Trước, nghe nói phần mềm này của tàu khựa nên thôi gỡ liền không sài nữa ủa nó của tàu hả bạn,giờ mình mới biết
link tải đâu?? click vào hình download nhá

Nathanial

bản này cũng ok mà bạn,mình thấy sài cũng khá mượt,mổi tội chưa có tiếng việt beta thì chưa có tiếng việt, mà dc xài chùa ^^

phuongbz

beta thì chưa có tiếng việt, mà dc xài chùa ^^ chắc chả được bao lâu,mà cũng hóng bản final quá

Denver

Key cho bản 8 beta 3 (nhớ ngắt mạng trước khi active): 76579-1E116-4F70E-2D2F7

thanh_thuong_tt

Key cho bản 8 beta 3 (nhớ ngắt mạng trước khi active): 76579-1E116-4F70E-2D2F7 thank bác nhiều nha,mình sẽ up lên #1

Các chủ đề có liên quan khác