4_T

KHÔNG DÀI DÒNG MÌNH XIN GIỚI THIỆU NGẮN GỌN:

Stellar Phoenix Windows Data Recovery là phần mềm phục hồi dữ liệu, khá nhỏ gọn nhưng có nhiều chức năng ưu việt mà không phải phần mềm phục hồi nào cũng có được. Với phần mềm này, bạn có thể phục hồi lại dữ liệu đã mất, kể cả đã format (định dạng) đĩa cứng...Chương trình gồm hai phiên bản tương ứng với hai hệ thống tập tin FAT16. FAT 32, VFAT, NTFS và NTFS5.

Download Here :

Thank nhiệt tình vào nha bà con

bạn ơi, file bị block rồi, up lại cái khác được không bạn ? nhớ coppy địa chỉ rồi dán vào thanh địa chỉ! chứ ketnooi.com/forum bị mf chăn rùi

Chú này lính đảo nên tính hay lừa đảo -> Vẫn chưa ra đảo àh

Hôm post bài " Sử dụng D-com 3g Viettel free không tốn 1đ " nào đây mà

Tim

chẳng tác dụng mấy

thử ghost nhầm hệ điều hành win7 (bản ghost tự động) sang một phân vùng chứa gần full dữ liệu (size=250GB)

kết quá phục hồi chưa được 10%

hhl_1190

chủ thớt có dẫn chứng j` để bảo cái soft cùi mía đó recovery phát triển nhất tg thế... xin lỗi chứ cái vụ format phục hồi cũng được thì hầu như soft recovery nào cũng làm được nhớ... Mình xin hỏi sau khi clean TMP file thì có phục hồi file đã xóa được không ??? nếu được thì mình down ngay mà không được thì đừng có phán bừa là phát triển nhất TG nhé

=> Newbie thích thể hiện thôi mấy bác ạ

hoaithuan

bạn cứ thử đi là sẽ biết ngay!

mình bảo đảm luôn đó!

Mình đã phục hồi được luôn cả đống ảnh của 5 năm trước luôn kìa!

chủ thớt có dẫn chứng j` để bảo cái soft cùi mía đó recovery phát triển nhất tg thế... xin lỗi chứ cái vụ format phục hồi cũng được thì hầu như soft recovery nào cũng làm được nhớ... Mình xin hỏi sau khi clean TMP file thì có phục hồi file đã xóa được không ??? nếu được thì mình down ngay mà không được thì đừng có phán bừa là phát triển nhất TG nhé

=> Newbie thích thể hiện thôi mấy bác ạ Các chuyên gia của sysmantic đã chứng nhận điều đó qua nhiều thử nghiệm!

Nè! bạn không Thank tinh thần chia sẻ của mình thì im đi nha!

đừng có xúc phạm nói mình phán bừa bài đó

Nam_Peo

mình bảo đảm luôn đó!

Mình đã phục hồi được luôn cả đống ảnh của 5 năm trước luôn kìa! Phục hồi ảnh

Tưởng phục hồi được phim HD thì mới pro chứ....

mitinnaruto

mình bảo đảm luôn đó!

Mình đã phục hồi được luôn cả đống ảnh của 5 năm trước luôn kìa! .....................
Bạn có tin mình phục hồi ảnh từ file rác tmp ko... kể cả 20năm cũng được đấy. mình về test reco 10 file được khoảng 1,2 file còn nguyên còn lại không phục hồi được vs toàn corrupt. dùng REcuva reco được 8 file.. 2 file corrupt......

Các chủ đề có liên quan khác