1.Giới thiệu

Ngày 23.5
Update thêm 1 click TuneUp và Portable make in NasiBoot

Thấy anh em việc tìm kiếm key cho Advanced SystemCare Ultimate 7 khó khăn .hay có key nhưng không update được.Nên hôm nay conthuongbome mạo muội tạo 1 Tool nhỏ này để kích hoạt key dùng mà không phải sợ bị Block key và them vào đó các bạn có thể update thoải mái.

- Về thông tin 2 phần mềm này không còn xa lạ với anh em nữa.Nếu ai chưa biết thì xem thông tin vào 2 link dưới nhé

+

Đây là hình ảnh Tool của em nó

Link
(23.5.2014)

Nếu bạn nào cài đặt rồi và bị khóa key thì hãy bấm xóa đăng ký sau đó bấm đăng ký lại nhé
2.Portable.

Đây là 2 phần mềm mình đã tạo Portable đã đăng ký sẵn.Click vào là dùng.
+Những điểm nỗi bật của phần mềm Portable này
• Add Skin Kiều Nữ mặc định

• Xóa bớt ngôn ngữ chỉ để lại Anh-Việt

• Xóa các mục quảng cáo và trình dowloand ngầm

• Thiết lập tinh chình chạy ổ định(Tắt các sever chạy ngầm)

• Thiết lập giao diện tiếng việt mặc định

• File nhỏ gọn chỉ bằng 2/3 File cài đặt

• Add Advanced SystemCare Portable v1.0.0.6

• Add Cloned Files Scanner v5.2.1.1465

• Add File Shredder v7.1.0.57

• Add Empty Folder Scanner v7.2.0.193

• Add Auto Shutdown v7.0.0.66

• Add System Information v7.0.0.244

• Add System Control v7.0.13.215

• Add Registry Defrag v7.0.0.25

• Add Undelete v7.0.0.140

• Add Shortcut Fixer v6.0.0.638

• Add DiskDoctor v7.0.0.36

• Add IEHelper v7.0.0.135

• Add PCtransfer v1.0.0.1046

• Add Process Manager v7.0.0.221

Lưu ý:Khi bạn chạy phần mềm Portable nó sẽ tự đăng ký nhưng khi thoát nó sẽ hủy luôn đăng ký và cả đăng ký bản cài đặt luôn.Vì thế bạn nào dùng bản cài đặt thì nên đăng ký lại nhé.Vì mình set mặc định khi thoát sẽ xóa sạch những gì mà phần mềm của hang IOBIT này sinh ra những File rác ở nhiều thư mục trong Window.

Link
a.Advanced SystemCare Ultimate 7

b.Advanced SystemCare Pro 7.3

Link Portable TuneUp Makein NasiBoot

@@@ vài hình ảnh của em nó

3.Đánh Gía

Về phần mềm này theo bản thân mình sau 2 ngày tìm hiểu và hành sát nó Và có chút biết nguyên lý của nó.

Đối với các phần mềm của hãng IOBIT đều có các mục quãng cáo và trình download tự động và các phần mềm này luôn có móc xích và lien kết với nhau rất Logic.Nên khi cài đặt nếu như bạn không tinh ý sẽ tự động cài đặt những phần mềm không mong muốn và bật các sever tiến trình chạy ngầm trên máy vi tính của bạn thêm vào đó là sinh ra những File điều khiển và nhật ký.Và khi bạn online thì sẽ tự đông kích hoạt download những phần mềm còn thiếu của hang.Và tất cả các phần mềm của Tàu Khựa này đều có file load chính là .ini..Nếu như các bạn nào không rành về máy tính mình khuyên không nên dùng bản cài đặt.Vì khi dùng sẽ sinh ra nhiều trường hợp mà mình nói ở trên sẽ làm tốc độ xử lý và khởi động của máy sẽ chậm đi.Còn nếu bạn nào tinh ý thì sẽ dựa vào File load chính của phần mềm và diều khiển tinh chỉnh phần mềm ở múc dộ phát huy tối ưu và cao nhất và xóa luôn các mục quãng cáo và tiến trình chạy ngầm của nó.Thì lúc đó phần mềm này sẽ phát huy dối với máy tính của bạn.Về bản thân mình cũng không thích của Khựa lắm nhưng mình muốn tìm hiểu nguyên lý của Tàu này nó đang làm gì và mục đích gì nên đem về nguyên cứu để chống lại nó và Fát huy kiến thúc thêm.Lời khuyên chân thành nếu các bạn có dùng phần mềm Này thì nên dùng bản Portable và không lo gì cả.Đó là những nhận xét của mình thôi…..Còn có anh em nào cao kiến hơn thì chem. Mạnh vào để cùng nhau xây dựng cho kiến thúc diễn đàn nói riêng và Việt Nam nói chung càng lúc càng vững mạnh nhé

Thanks A lot

le.1209

Không có cái gì là hại máy cả.Quan trọng là biết cách dùng nhưng ưu điểm của nó

Không có cái gì là hại máy cả.Quan trọng là biết cách dùng nhưng ưu điểm của nó Ưu điểm của nó là dọn rác, ccleaner làm tốt hơn

Zani

thông báo vs các bạn Kis không thấy báo gì cả ^^ tks thớt đã share nhé. cố gắng phát huy nà

Sadiq

Bác nào cho em hỏi phần mềm chống phân mảnh ổ đĩa nào tốt nhất vậy , em dùng windows 8.1 mọi khi toàn dùng ASC chống phân mảnh giờ chán em nó rồi muốn đổi món

myn_stupid

==" em cài phiên bản ultimate kìa ==" cài mãi mới được,phải đổi proxy,nhưng xài proxy đó thì hộp công cụ không hoạt động em đổi lại thì mất ==" kiếm thông tin về key mới mà không có,toàn là đổi proxy à ==" nên đành xài 7.3 pro =="

jade_2192000

==" em cài phiên bản ultimate kìa ==" cài mãi mới được,phải đổi proxy,nhưng xài proxy đó thì hộp công cụ không hoạt động em đổi lại thì mất ==" kiếm thông tin về key mới mà không có,toàn là đổi proxy à ==" nên đành xài 7.3 pro ==" 1. Download Cr-ack tại

2. Vào folder advanced system ultimate kiếm file "OFCommon.dll" đổi thành "OFCommon.bak"

3. Chép Cr-ack vào advanced system ultimate là xong. Giờ bấm vào update vô tư nhé

pe_gua

==" em cài phiên bản ultimate kìa ==" cài mãi mới được,phải đổi proxy,nhưng xài proxy đó thì hộp công cụ không hoạt động em đổi lại thì mất ==" kiếm thông tin về key mới mà không có,toàn là đổi proxy à ==" nên đành xài 7.3 pro ==" Bạn không cần đổi proxy gì cả .mà cứ dùng tool 1clck đăng ký là Ok

Diskskeeper nhé bạn Bác nào cho em hỏi phần mềm chống phân mảnh ổ đĩa nào tốt nhất vậy , em dùng windows 8.1 mọi khi toàn dùng ASC chống phân mảnh giờ chán em nó rồi muốn đổi món

Sty]es

Down bản portable về nhưng bản quyền hết hạn! Down tool định active lại key về thì Avast báo Mal! @@

Các chủ đề có liên quan khác