Upgrade System Mechanic Pro ® 14.0.138

DOWNLOAD:

Upgrade phiên bản 14:

THUỐC : ( Lưu ý: Thuốc chỉ dùng được cho v12.5.0.79)

Thông báo : Toàn thể members forum VN-Z. Hiện tại key

MBGBG-86UYW-4ZARYUUAFH Đang sống lại, kích hoạt online không cần Cr-ack. Hảy nhanh tay kích hoạt cho mình Soft mệnh danh :

" Vua trong các vì vua ". Hạn sử dụng đến 2020 & có giá bán $ 39, 95 / 1 năm

Homepage :

DOWNLOAD :

Lý do vì sao key sống lại ? Chủ key vừa add thêm Time sử dụng hạn dùng đến 2020

Tham khảo : (bài Vip Viễn_Khách)

g4jhn_v3d3m_9x

Lưu ý ! Thấy các bạn nhấn tks ủng hộ tinh mình rất cảm kích. Nhưng điều cần hơn hết là comment của các bạn.

Đó chính là cách các bạn giúp lại cho những members forum Forum nhìn thấy topic, cùng nhau nhanh tay kích hoạt key bản quyền đang lúc key sống lại.

P/s: Chết tui rùi. tui nhấn nút thanks cho bạn duclongtcd, nhưng mắt nhắm mắt mở tui ấn nhầm " Tố cáo vi phạm ". Thành thật xin lổi bạn. Nhờ các Mod có thấy sửa lại giúp nhé !

Làm thế nào để chống "được" iolo block key nhỉ Kích hoạt thì khó, Nếu như có time muốn xóa thì:

Delete the C:// drive + Repartition ( Vd: trước chia 2 ổ giờ chia thêm 3 ổ dĩa trở lên) + Change Name Computer + Change Volume Serial HHD + Change SMAC Serial .v.v.

P/s: Lại mắt nhắm mắt đọc, comment lạc đề r . Hum nay tui seo vậy choy`

o0perhapslove0o

Kích hoạt phát được luôn Không sử dụng Cr-ack
Đã active lại SMP được bằng key trên , nhưng sợ key này lại bị iolo nhìn ----------

yomilk99

---------- vừa cài thử cũng bị lỗi như trên chắc key không dùng được nữa r

quevo

vừa cài thử cũng bị lỗi như trên chắc key không dùng được nữa r Thanks ! đã cho ý kiến đóng góp !

Ai thành công hay không thành công. Xin post lên tấm hình hay cho ý kiến. Để cùng nhau tìm cách tháo gỡ.

Các chủ đề có liên quan khác