aam_kazegura151

Lang thang net mình tìm được 2 phần mềm phục hồi dữ liệu khá tốt share cho anh em dùng có gì cho ý kiến:

thứ nhất là thằng DiskRecovery_4.1.rar, dùng để phục hồi dữ liệu khi đã shift detele, cái này phục hồi khá mạnh hỗ trợ rất nhiều định dạng file, tuy nhiên thi khi phục hồi xong nó không cho ra tên file mà các bạn đã xóa mà nó ra các file theo sắp xếp của chương trinh link :

Phần mềm thứ 2 là thằng Nucleus Kernel for FAT and NTFS (NK).

NK được Hãng Nucleus Technologies tích hợp sẵn một thuật toán siêu cấp giúp bạn cứu hộ những dữ liệu tưởng chừng đã mất trên ổ đĩa bị xóa, bị hư hỏng do sự phá hoại của virus hay do "tai nạn" format nhầm. Điều đặc biệt là NK có khả năng khôi phục dữ liệu trên ổ đĩa đã mất boot sector, master boot record hay file allocation table, thậm chí cả ổ đĩa đã định dạng theo một hệ thống tập tin khác. Phiên bản mới nhất NK 4.03 có dung lượng 2.03 MB, tương thích với mọi Windows, hỗ trợ cho những ổ đĩa định dạng theo hệ thống tập tin FAT16, FAT32, NTFS, HPFS, NTFS5

Derry

minh da dung cai phan mem ban dua, nhung xem ra no cung không giup dc nhieu cho lam. file thi no co the la'y lai het giup mih. nhung hau nhu la file bi loi, va khong tai nao de repair dc chung, dac biet la nhung file word va file rar

Giá như bạn post file Cr-ack lên luôn thì hay quá nhỉ mình tìm Cr-ack của kernel lâu lắm rồi nhưng không tìm được.

dvd_bg90

có ai có key khôg cho xin đi, tìm mãi mà không thấy có key trong file download rồi đó bạn

---------- Bài thêm lúc 09:58 ---------- Bài trước là lúc 09:56 ----------

Nhân tiện mình share luôn cho ace soft này EASEUS DataRecovery

link :

thằng này mình thấy còn hay hơn 2 thằng kia nữa, các bro dùng thử nhé

Các chủ đề có liên quan khác