Ferrel

Trình backup của aomei sẽ giúp chúng ta sao lưu tất cả những gì chúng ta muốn.

Mình chỉ biết dùng nó để sao lưu ở máy mình, chức năng thì rất đa dạng, ngược lại kiến thức để tạo review của mình nó hạn hẹp, vì vậy mình post lên,

các bạn ai thấy thích thì dùng, nếu có thể giúp mình giới thiệu thêm nhiều chức năng của nó thì mình cảm ơn

.

.

và link để tải về
Edit

up thêm link bản iso ampe 258MB (boot cứu hộ)

hoangkhws

Phần mềm này free nếu tính ra thì xài khá ổn !

Nhưng thấy backup cũng chả hơn gì arcoin nên thôi xài luôn arcoin luôn cho rồi !

Với lại phần tạo boot vào usb quá khó mình thử tạo usb của mình bị die hên là khôi phục lại được !

Phần mềm này free nếu tính ra thì xài khá ổn !

Nhưng thấy backup cũng chả hơn gì arcoin nên thôi xài luôn arcoin luôn cho rồi !

Với lại phần tạo boot vào usb quá khó mình thử tạo usb của mình bị die hên là khôi phục lại được ! Cái aomei backupper standard nó không có chức nặng tạo đĩa khởi động bạn ah, chỉ có bản pro trở lên mới có

Cái aomei backupper standard nó không có chức nặng tạo đĩa khởi động bạn ah, chỉ có bản pro trở lên mới có Hèn gì làm mình bị hư cái usb !

saobang9x_cz

Mình đã có lần Review Aomei Backupper Technician 2.0 nhằm so sánh nó với Acronis True Image. Với bản Backup và Restore ngay trên máy tạo backup thì không thấy sự hơn kém. Nhưng khi cũng Restore bản backup đó trên máy được phân vùng lại, thiết lập lại chuẩn ổ cứng, thay đổi chuẩn boot thì nó lại không thông minh bằng Acronis True Image. Thôi không tìm hiểu thêm cho mất thời gian và khỏi phải đưa Laptop ra làm chuột bạch.

Sau lưu chuẩn UEFI mình thấy chỉ có Acronis True Image với Nortron Ghost là ngon nhất !

2 anh này chuyên về sau lưu và phục hồi phân vùng đĩa thì khỏi chê rồi !

Các chủ đề có liên quan khác