dumi_prince

Revo Uninstaller Pro
giúp bạn gỡ bỏ các phần mềm ngoài í muốn và gỡ bỏ các chương trình không mong muốn được cài đặt trên máy tính của bạn một cách dễ dàng!

Thậm chí nếu muốn, bạn có vấn đề gỡ bỏ những phần mềm không thể gỡ bỏ chúng từ "Windows Add or Remove Programs"

Revo Uninstaller là một lựa chọn đúng, nhanh hơn và mạnh mẽ hơn để thay thế cho "Windows Add or Remove Programs" applet!

chức năng mạnh mẽ, độ tin cậy cao và an toàn cho máy tính của bạn để bạn có thể an tâm gỡ bỏ các chương trình.

Không còn chương trình cứng đầu

Không có lỗi cho bất kì thao tác nào sau này

Không có nhiều vấn đề khó chịu cho PC/Laptop của bạn

Hủy bỏ chương trình một cách dễ dàng.
MF Tải phần mềm nhận mã bản quyền (Serial Revo Uninstaller Pro v2.x)
Ảnh chụp màn hình phần mềm nhận mã bản quyền

Thank bạn đã đọc và sử dụng phần mềm.

paperazy13

Revo ai xài nữa đâu nhỉ || Họa may là chưa biết Total.

Nói thiệt hàng này ế

Ước gì nó là key Total Uninstall

shop_xxx

Sau khi test thì phát hiện ra 1 em update.exe, scan thì ra được kết quả

AVG 10.0.0.1190 2011.06.13 Dropper.Small.PNW

McAfee-GW-Edition 2010.1D 2011.06.13 Heuristic.LooksLike.Win32.SuspiciousPE.R!89

Rising 23.62.00.03 2011.06.13 Suspicious

VBA32 3.12.16.1 2011.06.14 Trojan.Autoit.SvcHorse

Cũng không có ý gì nhưng cũng chưa hiểu gì?

Đính chính lại thực sự file này khi chạy sẽ sinh ra 1 file update.exe nhưng vô hại.

Để an toàn 100% mình khuyên các bạn hãy chạy file .exe của bác chủ pic bằng chức năng Safe Run của Kaspersky (chuột phải vào file .exe chọn Safe Run), lúc đó máy tính các bạn sẽ được bảo vệ 100% và vẫn get được key bình thường.

Khi chạy có thể Kaspersky sẽ thông báo có tắt chức năng bảo vệ không các bạn chọn NO là được (chọn NO nhưng vẫn chạy được file bình thường)

Khi get key xong và tắt key file update.exe cũng tự mất và máy lại về trạng thái ban đầu.

Tested and working 100% by me

Đừng Dowload nha các bạn toàn virut không .Cùng chung 1 diễn đàn mà chơi ác vậy bạn .Bạn không thấy tội lỗi sao.tui hi vọng cái phần mềm này bạn chỉ sao chép diễn đàn khác và chính bạn cũng không biết có virut.

dangvanhungtw

Đừng Dowload nha các bạn toàn virut không .Cùng chung 1 diễn đàn mà chơi ác vậy bạn .Bạn không thấy tội lỗi sao.tui hi vọng cái phần mềm này bạn chỉ sao chép diễn đàn khác và chính bạn cũng không biết có virut. Nếu bạn nào sợ file có virus thì mình get key sẵn lên đây khỏi lo virus

95AE7-K3N6L-WSRZ4-DJDTW-GFGEB

File key ở trên do chủ topic là người mua đó bạn. Sau đó các diễn đàn khác mới chép sang

Revo ai xài nữa đâu nhỉ || Họa may là chưa biết Total.

Nói thiệt hàng này ế

Ước gì nó là key Total Uninstall
Cái này ngang ngữa nhau à.

mấy anh ơi !

có anh nào có key của Phần mềm Revo Uninstaller Pro không post len cho em cái

post sẳn serier cho em luôn nhé

thank nhu chưa bao giờ dc thank

cái này mình thấy tốt mà còn total thì chưa dùng nhưng theo cnet thì revo nó tốt nhất trong các phần mềm gỡ bỏ ứng dụng:an toàn hơn cái khác mà tốc độ cũng chấp nhận được.dùng cái nào cũng tốt nhưng mà nên tin tưởng các nơi uy tín(cnet;pcworld;zdnet.com;ict) -tớ chưa nghe cái tên total chỉ biết có you uninstall pro và iobit uninstall;cả revo,đã dùng thử cả 3 thấy revo đạt nhất:iobit chậm hơn,you thì nhanh nhưng không hỉu máy tớ dùng nó hay lỗi nên bỏ trước giờ dùng revo chả sao cả!.đây là ý kiến và cảm nhận cá nhân thôi nha!

Các chủ đề có liên quan khác