minhtam_dt2006

mình dùng easybcd tạo menu hacboot và hirent boot.

nếu windows bị lỗi cài lại mà format ổ c rồi thì có còn menu boot của easybcd nữa không ?

bat_can_doi

mình dùng easybcd tạo menu hacboot và hirent boot.

nếu windows bị lỗi cài lại mà format ổ c rồi thì có còn menu boot của easybcd nữa không ? Không còn đâu bạn

quandinhhong

nếu mà nó còn thì hay nhỉ.

mà mình cài windows bằng miniwin nó cứ nhận cái ổ recorvey làm ổ c ổ cài windows làm ổ d ,có cách nào để cài wwin xong mà thứ tự ổ nó không xáo trộn vậy không.?

hoahung143

mà mình cài windows bằng miniwin nó cứ nhận cái ổ recorvey làm ổ c ổ cài windows làm ổ d ,có cách nào để cài wwin xong mà thứ tự ổ nó không xáo trộn vậy không.? Cái phân vùng recovery ấy bạn xoá đi, gộp vào phân vùng cài windows luôn

Gairbhith

Cái phân vùng recovery ấy bạn xoá đi, gộp vào phân vùng cài windows luôn ủa xoá được hả bạn .tại mình thấy nó được active nên không xoá.mà giờ xoá băng fcahs nào không mất dữ liệu bạn hưỡng dẫn mình được không

kimnguu58

mà mình cài windows bằng miniwin nó cứ nhận cái ổ recorvey làm ổ c ổ cài windows làm ổ d ,có cách nào để cài wwin xong mà thứ tự ổ nó không xáo trộn vậy không.? cài xong thay đổi lại thứ tự các ổ vào disk managerment rồi change drive letter

weareone9x_lx

cài xong thay đổi lại thứ tự các ổ vào disk managerment rồi change drive letter có ảnh hưởng gì khôngbanj?

Cái phân vùng recovery là do lúc cài windows thì windows nó tạo ra ấy mà, xoá bình thường, không có phân vùng ấy cũng được.

Bạn gộp 2 phân vùng , định dạng phân vùng rồi active luôn, cuối cùng là cài windows

girhandboy789

cài xong thay đổi lại thứ tự các ổ vào disk managerment rồi change drive letter ổ cài windows không đổi được drive letter đâu