haphuong31_ptit

BẢN MỚI 06/03/2013

Advanced System Optimizer v3.5.1000.15013

Homepage
Download ASO.exe
- Advanced System Optimizer v3.5.1000.15559 &Cr-ack Working 100%

Reup_10/12/2013 v 3.5.1000.15559
v3.5.1000.15013
"Dùng Patch trong file tải về hay dùng key Lyon275 củng được "
key LYON 275
Demo Advanced System Optimizer 3.5 License Key™

xóa asc dùng cái này ! - ASO là một Tool Soft hàng đầu về tối ưu hoá PC,đã dùng ASO thì các tool khác không sao sánh nỗi.Đặc biệt phần Protector nếu máy không cài AV thì nó củng giúp được phàn nào cho PC của bạn.

Honon

- Nặng hơn ASC không nhỉ??? N* nhìn made of USA là đủ bjk là ngon lành cành đào rồi thử xem tn` ngon hơn ASC ko!!!

SP3 @@ không cài được cái này NetFameWork 2.0 mình 4.0 @@

warm_boy_8x

Thật sự mà nói mình đã test qua thằng này , tối ưu ở đâu mình chưa thấy nhưng khi cài đặt và bắt đầu quét máy tính thì đúng là 1 cực hình đối với soft này .Cực kì lâu và sau lần quét đầu tiên cảm giác máy còn chậm hơn :, đây là ý kiến cá nhân có gì anh em góp ý nhé

Davi

thật sự mà nói mình đã test qua thằng này , tối ưu ở đâu mình chưa thấy nhưng khi cài đặt và bắt đầu quét máy tính thì đúng là 1 cực hình đối với soft này .cực kì lâu và sau lần quét đầu tiên cảm giác máy còn chậm hơn :, đây là ý kiến cá nhân có gì anh em góp ý nhé :d thật sự mà nói,những gì bạn nói đều chống lại bạn

Joed

thật sự mà nói,những gì bạn nói đều chống lại bạn chống lại ở đây là sao ?,thì mình dùng thấy thế nào thì nói thế có gì sai ở đây sao

xuanmai_et

chống lại ở đây là sao ?,thì mình dùng thấy thế nào thì nói thế có gì sai ở đây sao Bạn thử dùng phần mềm này với KEY chứ k với PATCH thử xem nhé

quanchua9x

chống lại ở đây là sao ?,thì mình dùng thấy thế nào thì nói thế có gì sai ở đây sao - Bạn không nói sai nhưng có hơi phán vội, xem mình giải thích điểm "chống lại" này

* Chưa nắm rõ cơ cấu phần mềm và các tool công cụ ASO

* Xem lại PC của mình đã cài vào bao nhiêu phần mềm tiện ích & Utilities với tình trạng hoạt động của nó

* Đã tinh chỉnh hợp lý các tool nhiệm vụ của ASO chưa

* Vấn đề sử dụng HDH windows trong PC "mấy tháng..năm." thì log sử dụng windows ngần ấy file rác hệ thống

Sơ qua các điều nêu trên,thử hỏi có phần mềm nào dọn dẹp tinh chỉnh tối ưu hệ thống loáng một cái là xong như bạn nghĩ.

plus_teen

- Bạn không nói sai nhưng có hơi phán vội, xem mình giải thích điểm "chống lại" này

* Chưa nắm rõ cơ cấu phần mềm và các tool công cụ ASO

* Xem lại PC của mình đã cài vào bao nhiêu phần mềm tiện ích & Utilities với tình trạng hoạt động của nó

* Đã tinh chỉnh hợp lý các tool nhiệm vụ của ASO chưa

* Vấn đề sử dụng HDH windows trong PC "mấy tháng..năm." thì log sử dụng windows ngần ấy file rác hệ thống

Sơ qua các điều nêu trên,thử hỏi có phần mềm nào dọn dẹp tinh chỉnh tối ưu hệ thống loáng một cái là xong như bạn nghĩ. Vậy chắc bạn dathuynh hiểu rõ về soft này lắm , hay là bạn làm thêm ít video hay ảnh để tinh chỉnh tối ưu về thằng này và công dụng di.Để sau này có những người như tớ sẽ hiểu rõ hơn về thằng này

trutien100

Vậy chắc bạn dathuynh hiểu rõ về soft này lắm , hay là bạn làm thêm ít video hay ảnh để tinh chỉnh tối ưu về thằng này và công dụng di.Để sau này có những người như tớ sẽ hiểu rõ hơn về thằng này

Hiểu rõ soft này lắm mình không dám nhận ,mình chỉ đưa ra một thí dụ ẫn nghĩa về việc này như sau

Bạn có xe máy không,nếu có lúc tham gia giao thông bạn dám vượt đèn đỏ hay vượt tốc độ không,và lúc lưu thông bạn có quan sát thực trạng lộ trình đang đi và có biết chắc là mình đang làm gì không.Như vậy nếu chấp hành tốt luật lệ qui định thì sẽ an toàn cho mình và với mọi ngừơi chứ gì.

Đang tranh luận về soft mà mình đưa ra thí dụ bằng cách tham gia giao thông có hơi loãng "không lạc đề",bạn hảy suy gẩm xem nha.

Các chủ đề có liên quan khác