s0ic0nmafja

Auto Click AKAM là chương trình tự động chuột và phím theo một khoảng thời gian định sẵn. Chương trình giúp tạo kịch bản gồm danh sách các sự kiện chuột và phím sau đó thực thi tuần tự từ trên xuống. AKAM hoàn toàn không chiếm chuột, bạn vẫn có thể làm việc trong khi AKAM đang thực thi danh sách các sự kiện chuột và phím. Bạn muốn máy tính sử dụng chuột và bàn phím tự động theo ý mình thì AKAM sẽ giúp bạn tạo một số scripts làm tụ động khi không có bạn. AKAM có thể giúp các bạn test chương trình của mình một cách nhanh chóng và hiệu quả. Một số máy móc nhân viên làm việc cần bấm vào các nút trên màn hình để hoàn thành công việc của mình và thao tác làm việc mang tính tuần tự thì AKAM sẽ giúp bạn làm điều đó và làm cho nhân viên của bạn sẽ hoàn thành công việc tốt hơn rất nhiều. Bạn có một dây chuyền sản xuất làm việc tuần tự từ A->Z và các thao tác làm việc cần có nhân viên ngồi điều khiển bằng chương trình thì AKAM cũng có thể giúp bạn thực thi nó một cách hiệu quả.

thấy mọi người tìm kiếm bản full của chương trình này đã lâu mà không có ai share.. saha up lên cho mọi người dùng thử nhé. file cài đặt và xx ở đây:

hoặc:

Các chủ đề có liên quan khác