xvav92x

chào các pác.

em có vấn đề này nhờ mọi người giúp.khi mở file excle lên để tính toán thì nó hiện lên 1 bảng nhỏ ở giữa màn hình nhập liệu.công ty em phải tính đơn giá hàng bán 1 cách thật nhanh để cho các lái xe đi sớm.nếu tính trậm thì họ kêu.vì vậy khi mở máy lên nó cứ hiện lên kái bảng đó.nó đòi update.ma mình kích vào chỗ update thì nó báo là không update được.

vậy các bạn nào cao thủ thì bảo e với , làm sao tắt chức năng update đi được không

c0p_c0n_0nljne

chào các pác.

em có vấn đề này nhờ mọi người giúp.khi mở file excle lên để tính toán thì nó hiện lên 1 bảng nhỏ ở giữa màn hình nhập liệu.công ty em phải tính đơn giá hàng bán 1 cách thật nhanh để cho các lái xe đi sớm.nếu tính trậm thì họ kêu.vì vậy khi mở máy lên nó cứ hiện lên kái bảng đó.nó đòi update.ma mình kích vào chỗ update thì nó báo là không update được.

vậy các bạn nào cao thủ thì bảo e với , làm sao tắt chức năng update đi được không Nó đòi update tức là đang sử dụng dữ liệu bên ngoài. Mốn hết update thì bỏ các link hay công thức đó là xong. Mình nghĩ bạn có thể làm được, nếu không thì đưa file lên mình xem cho.

Nice day !!

Lanny

Làm Cách này nè windows XP

Edit => Link => BreakLink (Hiện ra 1 thông báo => BreakLink tiếp) => Close

Khi thoát ra nhớ save file lại, nếu không save sẽ vẫn bị.

Các chủ đề có liên quan khác