Chúng ta đã quá quen thuộc với cái tên Easy Driver Packs với sự tiện dụng của nó trong việc tìm, trích xuất và cài đặt driver một cách hoàn hảo cho WindowsXP (x86), Windows7 (x86 và x64).Không ngừng lại ở đó, lần này sự ra đời của Wan Driver 5.25 là bản nâng cấp của Easy Driver Pack trước đó và với giao diện mới!

DOWLOAD:

WIN XP 32bit:

hoặc

WIN 7 32bit

hoặc

WIN 7 64bit

hoặc

mừ link trên die rùi, mừ link 4share dơn chán lém ljnk trên là ljnk từ trang chủ nên không die nhé bạn!

Mình cài lại windows cho máy thằng bạn xong dùng cái này. Xài được 1 2 hôm lỗi màn hình xanh luôn. (Chưa cài Phần mềm gì lạ nhé)

=> Driver k phù hợp @@

Jamon

Mình cài lại windows cho máy thằng bạn xong dùng cái này. Xài được 1 2 hôm lỗi màn hình xanh luôn. (Chưa cài Phần mềm gì lạ nhé)

=> Driver k phù hợp @@ lỗi màn hình xah có thể do nhiều nguyên nhân, tính phổ biến của bộ easydivers này thì ai cũng biết!

gaplatu_1991

=> Driver k phù hợp @@ màn hình xanh chu yếu la do nguyên nhân update windown gây len. không phai do driver đâu bạn,

Duante

ngon. đang tìm em easy driver 5.24 thì ra em nay múc luôn. tiếc là mới tải em 5.34 về dc 2 hôm. híc

Các chủ đề có liên quan khác