lona_4292

các bạn cho em hỏi na: Có những bước nào để làm ra (tạo) ra 1 chương trình ứng dụng trả chỉnh để có thể sử dụng trong thực tế. Cho em biết từ A-Z na. Hehe. Thanks các bạn trước na.

xinyou: các bạn cho em hỏi na: Có những bước nào để làm ra (tạo) ra 1 chương trình ứng dụng trả chỉnh để có thể sử dụng trong thực tế. Cho em biết từ A-Z na. Hehe. Thanks các bạn trước na.Bước 1: học lập trình để biết cách phát triển/tạo ra 1 chương trình.Xong bước 1 đi bạn rồi tính tiếp :)Mà ngó bộ bạn post bài nhầm box rồi đó.

Chaschunka

các bạn cho em hỏi na: Có những bước nào để làm ra (tạo) ra 1 chương trình ứng dụng trả chỉnh để có thể sử dụng trong thực tế. Cho em biết từ A-Z na. Hehe. Thanks các bạn trước na.

lehuy0141

xinyou: các bạn cho em hỏi na: Có những bước nào để làm ra (tạo) ra 1 chương trình ứng dụng trả chỉnh để có thể sử dụng trong thực tế. Cho em biết từ A-Z na. Hehe. Thanks các bạn trước na.
Bước 1: học lập trình để biết cách phát triển/tạo ra 1 chương trình.
Xong bước 1 đi bạn rồi tính tiếp :)
Mà ngó bộ bạn post bài nhầm box rồi đó.

jen_blue

xinyou: các bạn cho em hỏi na: Có những bước nào để làm ra (tạo) ra 1 chương trình ứng dụng trả chỉnh để có thể sử dụng trong thực tế. Cho em biết từ A-Z na. Hehe. Thanks các bạn trước na.
Bước 1: học lập trình để biết cách phát triển/tạo ra 1 chương trình.
Xong bước 1 đi bạn rồi tính tiếp :)
Mà ngó bộ bạn post bài nhầm box rồi đó.

chauthuy_truong

Bạn lên diễn đàn mà lại muốn học lập trình từ A-Z thì có lẽ chẳng có ai đáp ứng được yêu cầu của bạn đâu. Nếu ai cũng học được như vậy thì có lẽ các trung tâm, các trường học đóng cửa mất.

khunglong_con

Bạn lên diễn đàn mà lại muốn học lập trình từ A-Z thì có lẽ chẳng có ai đáp ứng được yêu cầu của bạn đâu. Nếu ai cũng học được như vậy thì có lẽ các trung tâm, các trường học đóng cửa mất.

Các chủ đề có liên quan khác